Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đôi điều thắc mắc về FPTArena Multimedia ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Ducarts, 27/5/15.

Lượt xem: 1,915

1. Ducarts Banned

Xin chào các bạn !:-H
    Mình có vài lời muốn các bạn giải đáp giùm mình về FPT ARENA MULTIMEDIA (ĐỘI CẤN HÀ NỘI)

Tháng 6 này mình có đăng kí khóa học 1 năm (2 kì ) của trường,số tiền học phí 1 kì là 16tr.Mình muốn hỏi các bạn chất lượng học trong đó thế nào? Và mình có phải đóng thêm tiền giáo trình hay tài liệu ko?
    Các thầy cô trong đó thế nào? Có nhận tiền đút lót riêng ko?:-/ Học trong đó có phân loại bằng giỏi hay bằng trung bình ko?

Đây là cơ hội cuối cùng của mình,coi như là tương lai của mình nên mong các bạn giúp đỡ tư vấn (Trước mình có học giao thông với kiến trúc nhưng đều bỏ):(

...
  2. Hiếu Zin

Hiếu Zin Mới đăng kí

sao không ai vô tư vấn vậy nhỉ
  3. Ducarts

Ducarts Banned

chờ tin các bạn :(
  4. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Tùy bạn thôi, một câu nhàm bạn thường thấy là :
    Dù học ở đâu nhưng cốt yếu là cái đam mê và sự chăm chỉ thì đều ok hết.
    Đúng là vậy, nắm bắt được cái căn bản rồi tự mình đi sâu vào lĩnh vực mình muốn như concept hay design thì không ai dạy bạn được ngoại trừ việc tự thực hành.
  5. Ducarts

Ducarts Banned

thế còn tiền học phí thì sao bạn? có phải đóng thêm khoản nào ko?
  6. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Mình có học ở FPTArena đâu mà biết mình học ở Arenhà mà.
    Về việc học phí thì mình chỉ thích đóng một cục theo thông báo chung chứ đóng thêm các khoản phí phụ và nhiều phí khác cho mình cảm giác là nhà trường thèm tiền chứ không phải muốn đào tạo.
  7. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

Bạn phải đóng tiền học phí kèm tiền gửi xe nữa nhé :)
    À mà nếu vào căng tin thì cũng phải trả tiền nghen ^^
  8. Pippi

Pippi Thành viên cấp 2

Chất lượng thì trường nào cũng có bạn giỏi bạn dốt. Chú yếu là do ý thức mỗi người.
    Học phí+tiền sách, ko phải đóng khoản gì nữa bạn nhé, đút lót lại càng không =)). Thầy cô ở đó có nhiệm vụ giúp bạn, giải đáp mọi thắc mắc mà ko đòi hỏi bạn phải đút nhé. bạn còn có thể kiện thầy cô nếu thầy cô o ép bạn, và tất nhiên có thể thầy cô bị đuổi việc =)) (lớp mình từng khiến cho 1 giáo viên lao đao r =)))))
  9. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

Pippi giáo viên nào thế :3
  10. Duy Đào

Duy Đào Mới đăng kí

tháng 6 mình cũng nhập học,hóng

Ủng hộ diễn đàn