Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đóng góp ý tưởng Typography giúp mình/em nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Duy Alonso, 15/3/17.

Lượt xem: 1,573

1. Duy Alonso Mới đăng kí

Xin chào mọi người. Mình/em cũng mới vào học ngành thiết kế đồ họa cũng được 3, 4 tháng nên mình/em vẫn còn khá mới mẻ về ngành này. Nhân tiện đây là mục nhờ vả làm ảnh, mình/em cũng muốn được cộng đồng nhà mình trợ giúp mình/em một chút ạ. Hiện tại, mình/em đang thiết kế typography câu tục ngữ "Chị ngã em nâng" bằng photoshop nhưng mình/em vẫn chưa có ý tưởng gì cả. Mọi người có thể giúp mình/em nêu ra những ý tưởng thiết kế chữ cũng như background sao cho phù hợp với nghĩa đen (hoặc nghĩa bóng đều được) của câu tục ngữ trên nhé. Mình/em xin cám ơn mọi người nhiều ạ.

...

Ủng hộ diễn đàn