Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Dota 2 ) Tổng hợp vài bức linh tinh :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi K4KuZu, 30/12/15.

Lượt xem: 3,538

1. K4KuZu Thành viên cấp 1

Lâu rồi em ko có vào 4rum hay đăng bài vẽ vời gì cả :v hôm nay cao hứng với cả cũng vẽ vài bức ( thực chất là một số là tranh cũ :v ) . Tranh thì chủ đề vẫn cứ là Dota 2 thôi :D ( tại nghiền quá nên chưa nghĩ ra chủ đề khác :v ) , mong các bác chém nhẹ tay :D
    Chủ yếu là mấy cái items dota thôi :( (sử dụng cái action soft focus em tải trên 4rum :D )
    Butterfly

Orchid

Scepter

Cuối cùng là " anh già gân " mới được Valve bơm steroid và cho cái arcana :v

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

Mình ấn tượng với màu sắc và hiệu ứng ánh sáng trong các tác phẩm của bạn :D còn hình họa thì có lẽ bạn cần vẽ nhiều hơn :P
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn