Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download 5 bộ brush đuôi động vật các loài

Chủ đề thuộc danh mục 'Brush' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 19/11/12.

Lượt xem: 132,068

1. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Mình thật là không biết nói sao với bạn :)
    bạn down brush về, bỏ vào thư mục Preset -> Brush ( trong folder PTS của bạn )
    Và mở PTS lên, bấm B , xong thì chuột phải vào màn hình để mở bảng các tên của Brush, rồi chọn brush muốn dùng. Brush mặc định là Basic Brush ( hình tròn ấy ).
    Manhdaik95 thích bài viết này
  2. Kyuubi Yến Chù

Kyuubi Yến Chù Thành viên cấp 2

Hiểu nôm na nó như kiểu 1 cái khuôn. Bạn dùng cọ Brush ấn vào hình thỳ nó ra 1 khoảng (theo hình cái khuôn đó) và đổ màu vào, dùng màu sắc để biến hóa nó cho phù hợp vs ý tưởng.
    Bạn có thể nhìn cái hình mẫu dùng brush làm đuôi đó. Đơn giản là mình chọn brush đuôi xong vẽ lên hình, xóa 1 số thứ ko cần thiết, để nguyên màu trắng đuôi cho hợp vs cảnh. Ok. Save luôn :D
  3. nguyễn văn hiếu

nguyễn văn hiếu Thành viên cấp 1

pic đẹp nhưng mà cái tên thì ..Ôi thôi rồi =))
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thưa bạn, tôi đã kèm cái link hướng dẫn sử dụng brush ngay ở đầu bài, bạn cố tình ko thấy hay sao mà còn phải hỏi?
  5. huypro

huypro Thành viên cấp 1

6. boyxike

boyxike Thành viên cấp 1

cái này mang về biến nai tơ thành cáo già đc này
  7. Trần Hạ Thiên

Trần Hạ Thiên Mới đăng kí

sao eem tải brush đuôi hồ ly hông được. có ai cho em link tải hông ạ
    em cảm ơn
  8. greenfield

greenfield Thành viên cấp 1