Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download Adobe After Effect CS6 Portable.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi pitlamgi, 11/8/13.

Lượt xem: 20,728

1. pitlamgi Banned

Tình hình là lượn lờ 4rum thấy cái này chưa có anh em nào post nên mình thấy chủ đề hay hay post luôn :D

Trước khi post chủ đề này thì mình đã săn lùng các link của các diễn đàn của Việt Nam nhưng khi down về máy thì đều không chạy được cuối cùng cũng tìm được cái link ngon cho anh em :)

Download

Link die hết rồi, các bạn chịu khó qua topic này down nhé:
    => http://forum.vietdesigner.net/threa...effects-cs6-portable-khoi-can-cai-dat.121278/

Các bạn down về chạy nếu có thông báo gì thì các bạn cứ tick cái ở dưới rồi ấn Ok.(Bình thường thì sẽ hỏi 2 lần)

Anh em dùng tạm link Mega nhé mặc dù hơi khó chịu tí. Mai có thời gian mình sẽ up link khác :-bd

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Topic tuyệt, cơ mà đây là nguồn của chính a hay là...?
    Hà Bơpitlamgi thích bài viết này.
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Dù Kun VietDesigner: Cái note kia là anh lấy lung tung trên mạng. Cái đó hầu như trang nào cũng giống trang nào e ạ. Còn link là Public của 1 bạn nước ngoài. Mai anh sẽ up thêm 1 cơ số cái link nữa là thành của mình :D
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

pitlamgi cấu hình máy dư nào đây anh =P~
    pitlamgi thích bài viết này
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nguyễn Hoàng Minh Long: Của em đây. Đây là yêu cầu Adobe nói còn bản portable này thì anh không rõ :">

Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  6. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Máy em RAM 2 Gb vẫn mở được :D đang test, khi nào xong báo cho ae máy yếu nhé ^^ Cảm ơn anh pitlamgi
    TAHieupitlamgi thích bài viết này.
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nguyễn Tôm: Mình nghĩ là gặp chút rắc rối khi xử lí nhiều thôi nên có gì khi làm film thì tạm thời tắt các ứng dụng khác đỡ chiếm RAM :)

Mình nghĩ RAM ít nên dùng thêm cái này cho nó ngon <:-P
  8. Nguyễn Hoàng Minh Long

Lap e Ram có 3GB thôi =P~ chạy Photoshop đã mệt rồi k biết nổi cái này k ! mong
    Portable. nó nhẹ
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nguyễn Hoàng Minh Long: Hic. Chạy cái này ngốn RAM kinh em ạ. Nhất là phần render :3 :3. Nếu em chạy máy case còn đỡ chứ chạy LAP như anh Quạt CPU lúc nào cũng tít mù. Ram anh 8GB mà render cái clip 3' nó cứ tầm khoảng 6GB :-s
  10. Nguyễn Hoàng Minh Long

nói chung là e k chơi pitlamgi có việc cần cứ chạy sang hàng xóm nhờ =))
  11. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Máy 32 bit dùng được không ta :D
  12. pitlamgi

pitlamgi Banned

13. kijel.chibi

kijel.chibi Thành viên cấp 1

Đa tạ ...đa tạ :3
  14. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Em mới test xong, khuyến cáo mọi người RAM < 4 gb thì không nên cài, cài xong chạy khá lag, tuy không bị treo máy nhưng cảm giác làm việc khá là khó chịu 8-|
    Luffy Mũ Rơm, Katy2309pitlamgi thích bài viết này.
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nguyễn Tôm: Chuận luôn. Sáng nay mình cũng test và hiện giờ đang render cái clip cho đứa em :)

Đây là hình RAM lúc đang render :D.

16. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

em tìm banrp portbale lâu lắm rồi, nhưng chưa có bản nào chạy được.để kéo thử. hi vọng :)
  17. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

trời ơi, yêu bác quá :))))))))) chạy tốt win 8.1 64bit. em tìm mòn mỏi luôn. thế mà lại ngay trên diễn đàn mình
  18. ddla210598

ddla210598 Mới đăng kí

nghe nói cái này cần card đồ họa rồi phải không bạn
  19. ddla210598

ddla210598 Mới đăng kí

pitlamgi cho mình hỏi cái ae này cần card đồ họa rời không
  20. pitlamgi

pitlamgi Banned

a Koi : hihi. Mình cũng down nhiều bản lắm rồi ý. Và thấy cái này ngon nhất. Chạy cũng ổn nên phốt cho anh em chơi chơi :v :v

ddla210598 : Có bạn nhé :)
    Đây nè bạn:
    a Koi thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn