Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download bộ icon Minion trong Despicable Me 2 siêu dễ thương

Chủ đề thuộc danh mục 'Icon, Button và tài nguyên khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 22,868

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Dạo này nhân vật minimon trong bộ phim Despicable Me 2 đang khá là đình đám nên hôm nay tiện tay chia sẻ cho các bạn bộ icon của nhân vật này :D

Bộ icon bao gồm 31 cái, kích thước 128px, định dạng file .PNG

DOWNLOAD HERE

Nguồn: DesignBolts

...
    SwingsOnlyone, lequynh1391, Mộc nhĩ18 người khác thích bài viết này.
  2. anhthanh2410

anhthanh2410 Thành viên cấp 1

Cám ơn admin nhiều!
    Mà mình thấy khi xài Messenger trên đt, gửi mấy cái icon này nó hiện ra rất to, trên đt của mình màn hình 320x480 mà đã hiện đc hơn 320 px, không biết mấy màn hình full HD như Xperia Z, HTC 1... hay tablet màn hinh retina thì hiện to cỡ nào, và để lấy đc nó ra thì tiếc là cũng chỉ dc JPG thôi vì vẫn còn nền.
    Hy vọng có bạn nào đó giỏi về bên ĐT có thể tách đc bộ icon kích thước chuẩn ra thi hay biết mấy :D
  3. Vent

Vent Thành viên cấp 2

:O, đúng cái em đang cần, bữa h` kiếm google mà ko có, đa phần là Wallpapers, Thanks anh Dư nhiều :3
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

5. paradiselove

paradiselove Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư trùng rùi ad ơi
  6. helshing

helshing Thành viên cấp 1

Thank admin nhiều lắm
  7. Mộc nhĩ

Mộc nhĩ Thành viên cấp 1

Chiến ngay và luôn :3. cám ơn Ad nhiều nhiều :*
  8. Hiếu Zin