Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download] Bộ sưu tập hình nền chủ đề “Tết Nguyên Đán”

Chủ đề thuộc danh mục 'Wallpaper' được đăng bởi KenNguyen93, 2/2/14.

Lượt xem: 34,337

1. KenNguyen93 Thành viên cấp 2

Download bộ hình nền với đầy đủ kích cỡ: http://htpic.com/htwares/download/Lunar-New-Year.rar
    Ngoài ra nếu đang sử dụng hệ điều hành Windows 7, bạn có thể download bộ giao diện được tạo ra bởi những hình nền kể trên, kết hợp với tông màu đỏ chủ đạo của bộ giao diện, sẽ mang đến máy tính của bạn một tấm áo mới theo đúng không khí của ngày Tết Nguyên đán.

Những hình ảnh có trong bộ sưu tập hình nền:

...
    kenvbx thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đầu tiên, lần sau xem kỹ box mà đăng cho đúng!
    Thứ 2 link download phải là link trực tiếp và là link sạch, link theme win7 có nghi vấn virus, bạn download về và up nó lên host khác và bổ sung lại link đi!
  3. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

sing song thích bài viết này
  4. 01699150018

01699150018 Mới đăng kí

nếu mình muốn dăng bài thì làm răng anh em muôn đăng bài mà không biết đăng như thế nào
  5. caecus

caecus Thành viên cấp 2

Link lại chết rồi bạn eii, cả link fshare cũng ko down được bạn nhé, fix giùm mình đi !
  6. mangemve1511

mangemve1511 Banned

Fix link lại đi thớt ơi!
  7. kayvo5011

kayvo5011 Banned

link die rồi thớt ơi:-B:-B
  8. ha_td

ha_td Mới đăng kí

@KenNguyen93 bạn fix lại link này cho mình xin file nhé, cám ơn bạn
  9. tinhhuynh1977

tinhhuynh1977 Thành viên cấp 1

Link lại chết rồi bạn eii, cả link fshare cũng ko down được bạn nhé, fix giùm mình đi
  10. kangnamsuper

kangnamsuper Thành viên cấp 1

Không có ảnh riêng cho tết kỷ ngọ sắp tới hả bác?

Ủng hộ diễn đàn