Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download + cờ rắc] FastStone Capture - Phần mềm chụp và quay màn hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Các phần mềm làm video' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/10/12.

Lượt xem: 128,724

1. sezent

sezent Mới đăng kí

thanks;)
  2. dangnt0490

dangnt0490 Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn về bài viết
  3. Alone

Alone Mới đăng kí

Đây là cái bản hướng dẫn em làm từ hổi trước. Bác nào cần thì tham khảo thử xem.
    mediafire.com/view/4y5ivt4xkbu7tde/H%C6%B0%E1%BB%9Bng_d%E1%BA%ABn_faststone_n%C3%A8.doc
  4. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Để down về test thử phát. Tks anh Dư trước !!! :D
  5. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Em xài test thử 1 đoạn mà khi làm xong mở video lên coi thì thấy nó lag lắm, không thấy thao tác của chuột gì hết, mà quay có 1ph25s ngốn hết 7mb
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hutaz Nguyễn do máy có vấn đề chứ mình test bt có gì đâu, 1ph25s 7mb là nhẹ rồi đấy!
  7. NhoxBeat

NhoxBeat Mới đăng kí

8. Phạm Hữu Dư

NhoxBeat cái này ko chèn nhạc được vì nó rất đơn giản, nếu muốn chèn bạn có thể dùng phần mềm Camtasia, search trong forum nhé!
  9. Alone

Alone Mới đăng kí

NhoxBeat : vừa quay màn hình, vừa mở bài nhạc. Chọn phần ghi âm mặc định ở trong sound , phần recording là Rec.playback là được bạn à
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  10. tuananhcutebn

tuananhcutebn Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Anh ơi chỉ em cái cách mà muốn phóng to để chú ý phần nào đấy thì nhấn phím nào hả anh
  11. PhuongThuStudio1

PhuongThuStudio1 Thành viên cấp 1

không hiểu sao mình yêu cái 4rum này dã man <3 mặc dù newbie <3<3
  12. mt.SiNiChi

mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

Sao mình ghi hình xong, tiếng nó rè quá mọi người, có cách khắc phục không? (mình không dùng mic)
  13. Phạm Hữu Dư

mt.SiNiChi tiếng rè là coi chừng máy móc có vấn đề, chứ phần mềm này chỉ thu có tiếng click chuột thôi nếu ko có gắn mic.
  14. Nhựt Long - An Long Soft

Nhựt Long - An Long Soft Mới đăng kí

FSCaptureSetup82 (chup anh dessktop)

[LOCK]https://drive.google.com/open?id=0B-An2wz9gQP3LWtDWHFJWWdGTGM[/LOCK]

Bổ sung bản mới nhất 8.2 cho các bạn tham khảo nè (đã bao gồm thuốc). Bạn copy và pass vào trình duyệt để tải nhé (mới tạo lại nick nên chưa được phép post link). Cáo lỗi.
    tranvan.muonPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  15. Phạm Hữu Dư

Nhựt Long - An Long Soft thích bài viết này
  16. Nhựt Long - An Long Soft

Nhựt Long - An Long Soft Mới đăng kí

Dọa đó giờ em nó vẫn mò vào (chôm chỉa) thường xuyên đấy mà, nick củ mất pass rồi, mới tạo lại nè, mai mốt rảnh vào khủng bố vầy nữa. kakaka
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn