Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Download + cờ rắc] Adobe After Effects CS6 (64 bit) + CS4 (32 bit)

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Vũ iSnipe, 22/6/12.

Lượt xem: 1,648,872

1. Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

Thấy Box AE còn vắng nên mình xin phép mở hàng luôn, dĩ nhiên là đầu tiên phải giới thiêu link download phần mềm rồi :D
    Mình sẽ post link 2 bản, 1 bản là bản AE CS6 (dành cho win 64 bit - nếu bạn nào đang xài win 32 bit thì đừng down) và bản AE CS4 (dành cho win 32 bit hoặc 64 bit cũng có thể xài :D)
    Adobe After Effectsphần mềm đồ họa chuyển động số và đồ họa tổng hợp được phát triển bởi Adobe Systems. Chức năng chính của chương trình là sử dụng để tạo phim và các đoạn phim.
    After Effects tương thích với tất cả các phần mềm khác của Adobe như Illustrator, Photoshop, Premiere Pro, Encore hay Flash

Download:
    [LOCK]- https://www.fshare.vn/file/T0GB9QH18T/
    - http://4share.vn/f/2113161116121610/affiliate/2518799

Password giải nén: sinhvienit.net[/LOCK]

cờ rắc riêng AE CS6 nếu như bạn đã có phần mềm rồi:
    [lock]
    Password: vietdesigner.net
    [/lock]

hướng dẫn cài đặt:
    1. Bắt đầu cài bằng việc chạy file "AfterEffects_11_LS7.exe"
    trong folder "Setup"
    2. Chọn "TRY" install. (quan trọng)
    3. Chọn ngôn ngữ. (nhớ chọn Tiếng Anh, chọn bậy là ko đổi được đâu, mà hình như nó để mặc định là English (UK) luôn rồi)
    4. Sau khi cài xong ko chạy chương trình ngay, chọn CLOSE.
    5. Copy file "amtlib.dll" trong phần cờ rắc (nhớ chọn 64 bit nha) và paste nó vào nơi cài đặt (thường là
    C:\Program Files\Adobe\Adobe After Effects CS4\Support Files) nhớ đổi tên file amtlib.dll có sẵn để đề phòng bất trắc

Adobe After Effects CS4

Download:
    Adobe After Effect CS4 | 850MB

Hướng dẫn đã kèm theo trong thư mục rồi , file .txt
    cờ rắc : trong trường hợp đang xài key ngon lành mà nó hiện lên lỗi
    "Licensing for this product has stopped working"
    Thì vào trong thư mục "cờ rắc" lấy rồi chọn x32 hay x64 là tùy ở bản win của bạn
    rồi copy file amtlib.dll vào :

C:\Program Files\Adobe\Adobe After Effects CS4\Support Files

Tải về:
    [LOCK]
    Link fshare.vn: http://www.fshare.vn/file/T0Z3WBW6MT/
    Link 4share.vn: http://4share.vn/f/281a1f19191a1f18/affiliate/2518799
    Pass giải nén: sinhvienit.net
    [/LOCK]

Ai có nhu cầu sử dụng AE CS6 Portable khỏi cài đặt thì vào đây:
    => http://forum.vietdesigner.net/threa...effects-cs6-portable-khoi-can-cai-dat.121278/

...
    oOoXiToOo, kunnguyen686, MinhNguyen192132 người khác thích bài viết này.
  2. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

bạn ơi kiểm tra lại link cờ rắc cs6 nhé, die rồi:|
    Nguyễn Lữ Hạnhsakura_tsubasa_1995 thích bài viết này.
  3. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

mình vừa sửa lại rồi, chắc do post cờ rắc nên MF nó block, chỉ có chính chủ acc MF mới thấy thui ^^
  4. Hứa Hồng Kỳ

Hứa Hồng Kỳ Mới đăng kí

a ơi 2 link cuối media của ae4 die rồi :-s
  5. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Ai có bản AE CS3 không mình xin về thử mần coi, Máy ẹ quá không kham nổi CS4 :(
  6. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

các bạn down về mà k biết cờ rắc thì dùng các key sau nhé. cái này vô tình tìm dc trên youtube. đã test thử.:D dùng cho cs4
    kunnguyen686, phan hoàng linh, MrPutin13 người khác thích bài viết này.
  7. Vũ iSnipe

CS3 hay CS4 cũng gần gần như nhau thôi bác à, cái quan trọng là Ram máy phải nhiều nhiều chút (2GB là đủ để render những hiệu ứng đơn giản rồi, tốt nhất nên 4gb) + thêm card đồ hoạ nữa.

hiện tại ai down CS4 có thể dùng link fshare, nếu có tài khoản vip nữa thì tốc độ down thả ga :D
  8. Prohamburger

Prohamburger Thành viên cấp 1

Không có bản portable nhỉ. Máy đểu quá đường cùng rồi hjx :(
  9. TuThanh

TuThanh Thành viên cấp 1

Edit phim ảnh với làm effect hiếm khi người ta dùng bản Portable lắm bạn vì không thể cài được đầy đủ các plugin và đảm bảo độ ổn định.
    Prohamburger thích bài viết này
  10. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Bạn nào down or sử dụng rồi có thể cho mình xin file amtlib.dll ( 32bit) của bản CS6 không?
    Mình down bằng torrent lâu rồi nhưng chưa cài vì chưa có file đấy, kiếm link down thì lại phải down lại toàn bộ, không có file cờ rắc riêng :))
    Thanks nhé ~!
  11. axiao

axiao Thành viên cấp 1

12. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Đang down thử, cảm ơn nhiều :)
  13. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Bản CS5 x86 ( 32bit) có bạn ah, bạn thử vào trang chủ của Adobe tải về xem sao.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  14. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

:)) LINK DOWNLOAD từ TRANG CHỦ ADOBE AE CS6: (Không cần đăng ký ID) :))

B1) Lấy Cookie Download tại đây :-bd
    http://www.adobe.com/cfusion/tdrc/index.cfm?product=after_effects

B2) Click Download về thôi :-bd
    [LOCK]Win: trials2.adobe.com/AdobeProducts/AEFT/11/win64/AfterEffects_11_LS7.7z
    Win: trials2.adobe.com/AdobeProducts/AEFT/11/win64/AfterEffects_11_LS7.exe
    Mac: trials2.adobe.com/AdobeProducts/AEFT/11/osx10-64/AfterEffects_11_LS7.dmg[/LOCK]
    thitkho, Radium, hungry1 người khác thích bài viết này.
  15. Vũ iSnipe

theo mình nhớ nếu máy chạy win 32 bit thì dùng được After Effect CS4 là cao nhất, toàn bộ CS5-->bây giờ đều hỗ trợ win 64bit. trừ 1 số cái thông dụng như Photoshop & Illustrator CS5--> là xài đc cho win 32 thôi.

tìm hiểu kỹ trước khi download nhé các bạn, lỡ mất công down về rồi chạy k đc thì mất thời gian :D
  16. xuongkupu

xuongkupu Thành viên cấp 1

em đang cần after effect cs6 cho 32bit tìm hoài mà không ra chán quá :((
  17. bien19ndg

bien19ndg Mới đăng kí

kiểm tra thế nào để biết mình đã cờ rắc thành công chưa ah
  18. Vũ iSnipe

^
    bạn mở lên xài mà ko thấy nó hiện thông báo gì là đã ok rùi đó :D

win 32bit thì bạn chỉ có thể xài đc CS4 thui bạn nhé, bởi thế nên mình mới post kèm theo CS4 cho ai xài win 32 bit kìa, từ CS5-->CS6 thì chỉ có Photoshop & Illustrator là dùng đc cho win 32 thôi, còn lại muốn xài CS6 thì phải là win 64 hết :D
    nguyenanh165 thích bài viết này
  19. One One

One One Thành viên cấp 1

Em xài win 32b,em không biết down nhầm phải AE CS6...đến phần Istall mới ngớ ra. Hic, mất công thật! Lại phải ngồi down lại AE CS4...@@
  20. hoanghaulx

hoanghaulx Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn