Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download phần mềm Illustrator CC Portable khỏi cần cài đặt (304 mb)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi kumito, 20/2/14.

Lượt xem: 126,842

1. rua93

rua93 Mới đăng kí

dùng trên Win 8.1 thì bị lỗi font tùm lum nhé, may mà mình vẫn tìm đến đc mục recovery nên ko sao. Dù sao cũng thanks thớt :D
  2. SonHuong

SonHuong Mới đăng kí

chay xong 1 lần là cài lại máy lun hix :((
  3. phan hoang 85

phan hoang 85 Mới đăng kí

cho minh hoi minh dalwoa về dc rồi sao mở ra sài không dc nhấp vào open thì nó báo la win+7 là sao mình Download phần mềm Illustrator CC Portable khỏi cần cài đặt (304 mb)
  4. Puno

Puno Mới đăng kí

Em tải về, cài đặt khi bật lên dùng thì máy tính thành ra như thế này :( Ai biết chỉ giúp em cách sửa với
  5. CoCoTheMonkey

CoCoTheMonkey Mới đăng kí

Bạn nào dùng bản này bị lỗi font thì không cần cài lại win hay máy đâu. Chỉ cần chịu khó tải nguyên bộ font full của win 7 về rồi cài lại là máy sẽ bình thường thôi. Máy mình cũng bị và phải cài lại font
  6. CoCoTheMonkey

CoCoTheMonkey Mới đăng kí

Bản portable này mình đang xài, ổn định, đầy đủ chức năng

Code:
    www.dropbox.com/s/3iu9xfqg0pdy89x/IllustratorPortable17.0Eng_Softgozar.com.exe
    photottdung67 thích bài viết này
  7. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

8. GenieDesigner

GenieDesigner Thành viên cấp 1

Nói thật mình rất ức chế. Cài cái này xong restart bị lỗi y hệt nonameyoyo ạ! Mình phải cài lại win ^^
    Nói thật share thì share tử tế 1 chút.
  9. tuan.py

tuan.py Mới đăng kí

thằng chủ thớt này đâu .làm tao lao đao .phải cầu cứu cao thủ cài lại máy .w7 64bit .cài mất hết font của tao .
    GenieDesigner thích bài viết này
  10. Nguyễn Hân

Nguyễn Hân Thành viên cấp 1

Khuyến cáo mọi ng là ko nên tải bản không cần cài đặt.
    Tải về chạy và lỗi thế này đây. máy chậm và giật. Mình dùng win 7 Pro 32 bit cũng bị chứ ko phải mình win 8 hay 7 64bit bị đâu á.
    May mà còn copy được bộ font chứ mặc định từ máy tên bạn qua. Chứ ko thì lại loay hoay ốm.
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Portable thì xác định là lỗi tràn lan và khó tránh khỏi nhé /:)
  12. ONLYP

ONLYP Mới đăng kí

Cho mình link cài AI bản nhẹ nhất với. Sao mình đọc tiêu đề là cài AI không cài đặt mà chẳng nhìn thấy nó chỗ nào cả? help me
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

ONLYP: Bây giờ nhẹ nhất thì cũng phải CS5, mà nên cài bản full chứ đừng có dùng bản por, rất lắm lỗi phát sinh. Ko thì CS6 cho ổn định nhé, diễn đàn chưa có bản CS5 full nên đồng chí có thể tìm trên các trang khác bản full. Còn CS6 thì vào đây
  14. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

mình cũng bị rồi,làm sao giờ, không đọc được chữ luôn thì làm sao? mình có lên mạng search cách sửa thì làm theo không được luôn. ngặt cái là không có đĩa caì lại win luôn huhu. Ai giúp mìh với
  15. nhanhin1001

nhanhin1001 Thành viên cấp 1

sao tải về k cài đặt đc hả chủ thớt ?? giúp e với.
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

17. YuRainy

YuRainy Mới đăng kí

Link die rồi bác , ai có chia sẻ giúp nhé :)
  18. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Bản này chạy xong lỗi photoshop luôn
  19. Quảng Cáo Nhật Minh

Quảng Cáo Nhật Minh Thành viên cấp 1

Thấy các bác post phản hồi em thôi... lại trở về làm nông dân cài setup vậy :(
  20. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Dường như thớt đã bỏ diễn đàn đi xa lắm rồi. Các bạn nên tìm bản cài đặt đầy đủ của CS5 mà dùng để tránh gặp lỗi.

Ủng hộ diễn đàn