Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download phần mềm IDM 6.15 build 9 full tự động cờ rắc

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 29/4/13.

Lượt xem: 25,173

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Phần mềm Internet Download Manager (hay còn viết tắt là IDM) chắc không ai còn xa lạ gì nữa đúng không nào, đây là phần mềm hỗ trợ download phổ biến nhất hiện nay, hầu như máy tính nhà ai cũng có, hôm nay xin chia sẻ bản IMD 6.15 build 9 full. Điều đặc biệt là khỏi cần cờ rắc, download về và xài vô tư thôi :D

[​IMG]Bản IDM silent là bản cài đặt tự động và làm dùm luôn cho bạn công việc cờ rắc, bạn ko cần phải cờ rắc thủ công.

Hướng dẫn:

Download về, giải nén & chạy file IDM 6.15 build 9.exe rồi nhập Họ tên của bạn và chỗ "Hãy điền tên để đăng ký IDM" rồi bấm "Bắt đầu" là xong.

Sau khi cài đặt, ngôn ngữ hiển thị là tiếng Việt, các bạn có thể đổi thành tiếng Anh bằng cách sau:

Link download IDM 6.15 Build 9 Full (Silent Install Plus)
    [lock][​IMG][/lock]​

Theo: Sinhvienit.net

...
    Tiểu ma vương, Doubpro, petit_prince15 người khác thích bài viết này.
  2. hanka

hanka Mới đăng kí

sao tôi không nhìn đc link?
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hanka
    Nhấn vào biểu tượng nó sẽ dẫn link nhé ;)[​IMG]
    Hải Tranghanka thích bài viết này.
  4. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

hjx... Xài 6.05 build 5 từ 2011 tới h mới tiện tay update x_x
  5. nothing4ever90

nothing4ever90 Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư . Hay quá Thanks ad nha! mới update Build 8 xong giờ quất B9 luôn!
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Đang xài bản IDM 6.10 thui ! Chưa muốn lên đời cái ni ! :">:">:">
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mà chả hiểu sao IDM cứ update liên tục nhỉ, ko biết nó nâng cấp cái gì, chứ mình xài bản down từ 2011 đến giờ chẳng bao giờ update :))
    Lã Duy TùngBánh Nấm. thích bài viết này.
  8. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Mình thấy idm bản nào cũng gjống nhau. Ko thấy khác bjệt mấy :D
  9. Kul Emotion

Kul Emotion Thành viên cấp 2

nó nâng cấp theo trình duyệt để phù hợp khi bắt link thôi.. nhiều bản idm cũ. mà trình duyệt mới.. idm nó bắt sẽ k đúng tên.. mà ra cái tên gì gì ấy 8-|
  10. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

đang dùng build 5 tự tay cờ rắc,đợi 6.16 update cả thể,tiện hỏi luôn,mình set IDM bắt full link nhưng vào MF chỉ bắt được 4link/lần down,có bác nào bị như em ko ạ,em nhớ ngày xưa down link MF lần nào cũng IDM cũng bắt tầm 8link trở lên,down sướng lắm,giờ ì à ì ạch đến buồn
  11. superman24101994

superman24101994 Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư do a ít cập nhật phần mềm nên việc update a thấy ko cần thiết lắm, còn e thì đua vũ trang nên phải cập nhật thường xuyên cho nó tương thích với win và trình duyệt nữa :D
  12. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

đúng thế. chả thấy có khác biệt. muốn down nhanh chỉ có cách nâng cấp mạng thôi
  13. hanka

hanka Mới đăng kí

Mình cài được rồi nhưng không có tiếng Việt, chỉ có tiếng Anh;)
  14. phamdinhvutien

phamdinhvutien Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư Thường là khi Firefox hoặc Chrome, IE ra bản mới thì IDM Intergration sẽ có thể không tương thích, dẫn đến tự động get link không chính xác. (ví dụ như tự get link và hiện lên box download khi bạn play video trên website). Thường update là up cái này đây.
  15. Phạm Hữu Dư

Firefox thì đúng là có thấy trường hợp ko tương thích, còn chrome thì nâng cấp bao đời nay rồi mà thấy IDM vẫn tương thích đấy thôi!

Lưu ý sử dụng @ để tag tên, chứ ko dùng trích dẫn khi ko cần thiết nhé bạn phamdinhvutien
  16. Phước Nhân ENKILOUS

Phước Nhân ENKILOUS Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư có cần gỡ bản đang xài ra rồi mới cài bản mới ko anh??
  17. Phạm Hữu Dư

18. hoangbeoo

hoangbeoo Thành viên cấp 1

Bản này có update nếu úp có mất cờ rắc không nhỉ ad Phạm Hữu Dư
  19. Cin Chan

Cin Chan Thành viên cấp 1

;;) may quá. Đọc cách cờ rắc trên mạng mệt lun ~X(
  20. Hạnh

Hạnh Thành viên cấp 2

:+1: cho mình đặt viên gạch :)

Ủng hộ diễn đàn