Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dribbble Invitation - Bạn có thể

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi manhmanh189, 14/1/14.

Lượt xem: 9,162

1. manhmanh189 Thành viên cấp 2

Hi các bạn :3
    Nếu các bạn đã là designer thì ko thể không biết đến sân chơi rất hấp dẫn đó là dribbble.com
    Tuy nhiên để được tham gia sân chơi này những người chơi phải được lựa chọn rất kỹ :D
    Bạn có thể tạo nick trên dribbble nhưng ko thể up các tác phẩm của mình lên trên đó :v
    Vì bạn chưa qua vòng tuyển trọn mà. Chính vì thế hôm nay mình ở đây, để thông báo cho các
    bạn biết một tin vui :3 đó là hiện tại mình đang có 2 vé mời vào dribbble :D. Vì thế mình mong muốn
    có thể mời thêm bạn bè người việt nam mình vô trong đó:

Luật chơi rất đơn giản, các bạn làm theo các bước sau nhé:

(2) Dribbble Invites available! Here are the rules:
    - 1 Like this shot : http://dribbble.com/shots/1376942-Dribbble-Invitation?list=users
    - 2 Follow me on dribbble : http://dribbble.com/manhmanh189
    - 3 Follow me on behance:https://www.behance.net/manhmanh189
    - 4 Share link dribbble invitation for your friends ( designer )
    - 5 Send me your shot you like with size 800x600 to email:nguyendoanmedia@gmail.com
    - I 'll choose 2 my favorite player.
    And we have 2 week for you.

Chúc các bạn may mắn :3
    P/s: mod hoặc admin ... vì ko biết post bài này vào đâu cho hợp lý cho nên mình nghĩ ảnh trên mình làm = PTS nên post vào box này là hợp lý nhất :v .. nếu ko phải admin với mod di chuyển ra chỗ hợp lý hộ mình, thanks :P

...
    nhtra, FMPmgr thích bài viết này.
  2. FMP

FMP Thành viên cấp 1

Thank bạn đã chia sẻ ...
    Mà hình như dribbble chuyên về mảng làm Icon hơn thì phải ... :D
    manhmanh189 thích bài viết này
  3. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Không phải bạn ạ :D nó rất nhiều thứ :D tất tần tật những gì về design :v
  4. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

Chưa biết gì lắm về cái này, có lẽ bạn nên làm 1 bài preview về cái này, có thể những người chưa biết sẽ được hiểu rõ hơn và thấy lôi cuốn hơn. Những người biết rồi sẽ có thêm 1 cách nhìn khác về cái này.
  5. lehieuds

lehieuds Thành viên cấp 1

Mình ghét cái thể loại invite này thế, xin lỗi bạn thớt chứ cứ behance mà chơi thôi, dribbble hay thật nhưng mà ghét cái vụ xin invite của nó quá :-s
  6. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Làm gì có vụ nào gọi là xin invite :-?

Bạn không hiểu tại sao nó lại có chế độ invite à :) Để lọc thành viên đó :) chứ nó ko ôm đồm ào ào như các trang khác cứ lập đc là có thể post bài :) Bạn phải thể hiện đc năng lực của bản thân mới có thể đc mời vào :D

Cái chức năng này là cái hay của nó đấy.
  7. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

manhmanh189: Bạn còn invite hông cho mình xin cái bạn ui...
  8. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

manhmanh189 Ồ, hay quá. Mà giờ bạn còn invite them được nữa ko?
  9. Ha.Viet

Ha.Viet Thành viên cấp 1

Huhu, có ai còn invite ko cho mình xin 1 vé nhé!

Ủng hộ diễn đàn