Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dự án 365 ảnh Black and White của mình.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi olddream, 26/12/14.

Lượt xem: 4,336

1. olddream Thành viên cấp 1

Mình đang thực hiện 1 bộ ảnh gồm 365 ảnh Đen Trắng ( 365 Imagines Black and White ). Mình sẽ sử dụng tất cả các ảnh sẵn có của mình được chụp từ các thiết bị khác nhau : Máy film, Máy số, Smart phone. Tất cả ảnh đều được mình xử lý qua phần mềm Lightroom của Adobe.

Mục đích chính của mình khi thực hiện dự án này là nâng cao khả năng xử lý ảnh của mình qua công cụ Lightroom và muốn xem khả năng kiên trì của bản thân mình đến đâu.

Mình sẽ cố gắng mỗi ngày xử lý 1 tấm ảnh và đưa lên Flickr và Vietdesigner hàng ngày. Mong mọi người góp ý các bức ảnh để mình rút kinh nghiệm và thêm kiến thức trong quá trình chụp và xử lý ảnh hậu kỳ. Cảm ơn mọi người

Ảnh 1: Ô Qúy Hồ
    [​IMG]Ô Qúy Hồ by Tết này vẫn giống tết xưa, vẫn đi dre, on Flickr

Ảnh 2: Mực 1 nắng
    [​IMG]Cuttle in the sun ( Mực một nắng) by Tết này vẫn giống tết xưa, vẫn đi dre, on Flickr

Ảnh 3 : Bồng Con
    [​IMG]Bồng con by Tết này vẫn giống tết xưa, vẫn đi dre, on Flickr

Ảnh 4 : Statue
    [​IMG]Statue by Tết này vẫn giống tết xưa, vẫn đi dre, on Flickr

Ảnh 5 : Cha và con gái : Dad and Daughter
    [​IMG]Dad and Daughter by Tết này vẫn giống tết xưa, vẫn đi dre, on Flickr

...
    Phạm Hữu Dư, ToiHocDoHoa.comhakhanhbk2008 thích bài viết này.
  2. olddream

olddream Thành viên cấp 1

ToiHocDoHoa.com thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn