Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

DxO Optics Pro V10.3.397 Elite Edition - Phần mềm khử nhiễu, tối ưu cho bức ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 27/3/15.

Lượt xem: 11,385

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

DxO Pro là một công cụ giúp nâng cao chất lượng các bức ảnh được nhà sản xuất làm theo các yêu cầu của những nhiếp ảnh gia. Giao diện của DxO Optics Pro gồm rất nhiều công cụ tự động, tính năng mạnh mẽ để chuyển hóa các bức ảnh có định dạnh RAW và JPEG.

Xóa nhiễu, tối ưu hóa phơi sáng và độ tương phản, nâng cao màu sắc, và thúc đẩy các chi tiết trong tác phẩm của bạn. Nhờ hiệu chuẩn phòng thí nghiệm của hàng ngàn kết hợp của máy ảnh và ống kính, bạn có thể áp dụng điều chỉnh quang học và hình học được hoàn toàn thích nghi với các thiết bị của bạn và nội dung của hình ảnh của bạn.

Tải về tại đây
    [lock][​IMG][/lock]

Chia sẻ bởi Vũ Hảo

...
    tulam, 159753333, Ngô Đức Huynh10 người khác thích bài viết này.
  2. ddluong

ddluong Thành viên cấp 1

Đây là plugin hay chạy riêng biệt hả bác?
  3. thoprince

thoprince Mới đăng kí

ó sùm!:x
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

ko có video preview à :3
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/3/15
    hungla306, Tiểu Cìu, Linh Giang1 người khác thích bài viết này.
  5. IDarkness

IDarkness Banned

thanks bác #4 thiệt là chưa bao giờ sử dụng Lr với cái này, toàn xài pts ak may có video hướng dẫn :3
  6. ngo ngoc quy

ngo ngoc quy Thành viên cấp 1

Rất cám ơn "Chút Choét".....
  7. anhsutb

anhsutb Mới đăng kí

Bác nào chỉ giúp e cách sửa xong rùi thì lưu ls với ak?
  8. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

phần mềm tuyệt vời, chỉ tiếc em mới format ổ, không muốn lưu bất cứ thứ gì vào vì đang test nguyên nhân treo máy thời gian gần đây của em.
  9. Se7en.A

Se7en.A Thành viên cấp 1

thank thớt..... em oánh dấu để đó cái đã/////////////
  10. 159753333

159753333 Thành viên cấp 1

Mình làm xong muốn quay lại như ban đầu thì làm thể nào nhỉ ? Giống như Camera Raw là RESET vậy đó!!! . Với có thể xài preset của LR vào được không?

Ủng hộ diễn đàn