Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

E thật sự bức xúc

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phan1994, 20/8/15.

Lượt xem: 4,053

1. Phan1994 Mới đăng kí

yan.vn/cuoi-sac-sua-voi-loat-anh-che-cua-cac-thanh-hai-huoc-64976.html
    Hôm nay e lên yan và đã vô tình đọc được! Mong Anh Phạm Hữu Dư có biện pháp để mọi người trong diễn đàn thật sự cần giúp đỡ không bị những người trong forum troll ảnh như vậy!

...
    phuongthustudio thích bài viết này
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

xin lỗi bạn cho mình được cười : Haaahahahaa =))
    Hoanquangnam thích bài viết này
  3. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Có được coi là "có qua có lại" không nhỉ??? XD
    Nói thật là lên nhờ và thì bạn phải xác định trước tinh thần là sẽ có thể bị troll chứ nhỉ?!!!
    Còn việc lên báo thì... LMAO
  4. Bin Bo

Bin Bo Mới đăng kí

xin chúc mừng bạn :))
    cơ mà cái hình cánh gà cũng thật dễ mến =))
  5. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Nếu bạn nhờ vã với thái độ tốt hơn chắc cũng không đến nỗi đâu, do ta cả thôi diễn đàn này rất ít khi troll ảnh phụ nữ và trẻ kon.
    Phan1994 thích bài viết này
  6. Phan1994

Phan1994 Mới đăng kí

Bùi Tài Nếu e muốn đăng hình troll cho các thánh troll thì e đã nói rõ hơn rồi
  7. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

Bức xúc gì bác :v
    Nhờ vả nghiêm túc thì ráng ghi thêm câu "Xin đừng troll em" là dc rồi mà.
    AE diễn đàn phân biệt đối xử dữ lắm nên bt chỉ thích troll mấy a đẹp trai khoai to thôi :D
  8. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Chuyện bình thường ở diễn đàn này. nhập gia thì phải tùy tục
  9. Moon_kawayi

Moon_kawayi Mới đăng kí

bỗng dưng nổi tiếng :v
  10. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

Mợ bức xúc nỗi gì. Lập 1 topic nhờ vả mà tiêu đề thì như ra lệnh bài thì quăng mỗi cái ảnh rồi thôi. Ít ra mợ còn đc 1, 2 tấm hoàn thiện, mà như vậy là anh em khá nhẹ nhàng rồi mợ cứ thử lượn 1 vòng quanh box nhờ vả này xem nhiều bài đăng mà chủ thớt không khóc ra máu thì cũng bỏ của chạy lấy người với các troller. Nếu nhờ vả mà câu cú ổn hơn 1 chút thì ảnh gái đảm bảo không bị troll nhé. Vô đây thì phải chấp nhận giống như nhập gia tùy tục vậy kết quả dựa theo thái độ của mợ. Mà nhất là mợ vô đây nhờ vả thì mợ cũng phải chuẩn bị tinh thần và xác định tâm lý còn nếu mợ không muốn bị troll thì mợ tự làm hoặc đem ra tiệm cho dễ nhé
    khohinh thích bài viết này
  11. kinhkinhhp

kinhkinhhp Thành viên cấp 1

Chấp nhận đi =))
  12. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

Bức xúc gì cưng, cũng có 1 cơ số tấm làm đúng theo yêu cầu của cưng đó (cho dù cưng chả thèm gửi trả lời 1 cụm vd em cám ơn các anh chị em,... ). Xong gòi thì anh chị em ở đây thoải mái sáng tạo vui vẻ thôi mà có gì đâu. :">
    Cưng nên bức xúc vì yan lấy chủ đề của cưng mà chưa xin phép thì có vẻ hợp lí hơn :">
    SilverLance thích bài viết này
  13. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

bh trên Dota2vn bây giờ cũng nhiều bác nhờ vả pts bị troll :)) xem cười đau cả bụng
  14. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

bạn từng nghe câu này chưa "ko ai cho ko ai cái gì"
    chúng tôi dùng khả năng của mình để kiếm $$ để nuôi bản thân nuôi gia đình.
    bạn "nhờ miễn phí" ..... mà đòi hỏi gì ????
    nếu ko muốn bị troll thì tự đi mà làm ...... nhờ lại lên giọng bố đời
    SilverLance thích bài viết này
  15. bvdtr

bvdtr Thành viên cấp 1

Tự nhiên được nổi tiếng rồi bác thớt, chúc mừng nhé! :))
  16. thinhlc

thinhlc Mới đăng kí

Sorry thớt... No one care :) nhờ vả mà kiểu đó thì...
  17. rubia

rubia Thành viên cấp 3

thì ra nó là cái này, còn đang lềnh bềnh đứng top ở khu chủ đề đáng chú ý kia mà, lần sau đăng bài đúng box thì sẽ đc giúp đỡ đàng hoàng nha.
  18. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

Mình làm giùm 1 bức tử tế rồi mà ko có 1 lời cám ơn thì h bức xúc cái gì ... cũng mất nửa tiếng cuộc đời mình , thôi mai mốt troll hết cho chắc , may ra còn gây cười với anh em :3
    ToiHocDoHoa.com, SilverLance, LuanMinh1 người khác thích bài viết này.
  19. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Chúc mừng bác đã nổi cmn tiếng :v
  20. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

wow nổi tiếng luôn rồi, đúng là bức xúc vì bài báo ấy không ghi trích dẫn từ trang nào, hàng đó là made in 'vietdesigner.net". Chúc mừng thớt

Ủng hộ diễn đàn