Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Earth zoom

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tiwvis1505, 28/7/14.

Lượt xem: 3,568

1. tiwvis1505 Thành viên cấp 1

Mình muốn làm 1 đoạn giới thiệu lớp!! MÌnh muốn mở đầu là hình trái đất zoom tới Việt Nam......zoom tới Bến Tre........zoom tới trường minh!! Ai có project AE hay cách làm nào xin chỉ với!! (Mang phong cách quân sự tí càng tốt) Xin cảm ơn:)

...
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Search google cái tiêu đề của bạn là ra đấy :-"
  3. tiwvis1505

tiwvis1505 Thành viên cấp 1

Mình có tìm được project earth zoom của Video Copilot nhưng nó ngược với mình muốn!! mình không biết đảo lại theo thứ tự mình muốn! mong giúp đỡ!:">
  4. vsea

vsea Thành viên cấp 3

À, bạn là người đào mộ cái topic "Nhờ làm giúp cái AE" kia hả, vậy mình cũng trả lời bên topic đó rồi.
    tiwvis1505 thích bài viết này
  5. tiwvis1505

Nhưng cái đảo ngược đó phải dùng lệnh Tempo gì đó phải không bạn!
    Tại mình mới làm quen với AE nên không biết nhiều lắm!
  6. tiwvis1505

Mình cũng đã tìm hiều nhưng mình chưa biết cách làm cho nó ngược lại sau khi đã Render:-B
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Khi render video ra xong/hoặc comp gốc thuận chiều, nhét video/comp gốc vào comp mới. Chọn video, Ctrl + Alt + R (Time reverse layer).
    Render lại lần nữa.
  8. tiwvis1505

Ok! mình làm được rồi! Tks bạn nhìu!
  9. Thiệt Trần

Thiệt Trần Thành viên cấp 2

10. ducnguyen89dn

ducnguyen89dn Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn