Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ebook] Sách "Vui cùng máy ảnh Dslr Canon"

Chủ đề thuộc danh mục 'Các kỹ thuật trong nhiếp ảnh' được đăng bởi PaPuPư, 22/3/13.

Lượt xem: 17,305

1. PaPuPư Thành viên cấp 1

Tài liệu này được chia sẽ từ Học Viện Eos.Những ai mua máy chính hãng từ canon LBM đều đc tặng cuốn sách này. Bạn cũng có thể nhận đc nó khi tham gia các khóa học cũng như những buổi hội thảo của Canon tổ chức.
    Dành cho những bạn là người mới vỡ lòng trong môn nhiếp ảnh? Bạn đang lo lắng vì không biết cách sử dụng một máy DSLR? Bạn không biết chụp ngoại cảnh thì sử dụng ống kính gì, chụp chân dung thì sử dụng ống kính gì? Bạn bối rối vì không biết ISO là gì, ảnh RAW là gì? Rất nhiều thắc mắc của bạn có thể sẽ có câu trả lời ở trong bộ tài liệu này. Đây là bộ là cẩm nang cơ bản về máy ảnh kỹ thuật số ống kính rời DSLR do Canon phát hành. Sách đã phát hành ở nhiều quốc gia trên thế giới và được đánh giá cao bởi các nhiếp ảnh gia nhiều kinh nghiệm cũng như cộng đồng nhiếp ảnh.
    Một số ảnh của Ebook:

Link down: http://www.mediafire.com/view/?l5yilpqx9jlpsjd

nguồn: hocvieneos.com

...
    Montgomery1833, gemgem, nhockondbp4 người khác thích bài viết này.
  2. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

sách này mình đã có, dễ đọc, dễ hiểu, infographic đẹp :D
  3. sarangheeyo

sarangheeyo Mới đăng kí

thanks bác :v
  4. trunglevis

trunglevis Thành viên cấp 2

đi học ở học viện EOS nó cho mỗi ng 1 quyển, thêm 2 quyển canon 7D 5d2, bác nào đi học là có hết
  5. PaPuPư

PaPuPư Thành viên cấp 1

Đúng òi đó bác, di dự hội thảo cũng có nữa :))
  6. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

thank bạn nha. chưa có tiền mua máy nên chẳng dám đi học

Ủng hộ diễn đàn