Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em cần tư vấn 1 bộ ảnh về tình yêu xa ạ!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi xuanhau175, 1/7/15.

Lượt xem: 1,671

1. xuanhau175 Thành viên cấp 1

Em và người yêu yêu xa.Em muốn chụp 1 bộ ảnh để làm kỉ niệm 2 đứa nhưng k biết chụp sao ạ.Mấy bác tư vấn giúp em 1 bộ ảnh để em bước chước chụp theo với ạ!! Thanks all...

...
  2. VôTìnhCôngTử

VôTìnhCôngTử Mới đăng kí

=.= vấn đề này thì theo ý kiến cá nhân là thuê thằng thợ chụp cho khỏe,còn muốn tự chụp thì bạn tham khảo trên youtube,hoặc vài diễn đàn tim từ khóa ,abum tinh yêu đẹp,tình nhân đẹp v.v...
    rùi từ đó coi ý tưởng mình ra sao,quan trọng là óc sáng tạo của bạn thôi
    hoắc có thể bắt chước vài bộ ảnh của người khác,mình k up hinh dc bạn vào google tìm nhé
    -theo mình 2 bạn thử làm 1 bộ ảnh khi 2 đứa đi chơi,đi phượt,du lịch gì đó thấy cũng hay hay :)
    bạn tìm từ khóa trên google là nắm tay em đi khắp thế gian....ok,thấy hình thì bạn bắt chước chụp thư coi,chụp nhìu nơi lên rùi về làm clip.sẽ rất đẹp đó
    xuanhau175 thích bài viết này
  3. xuanhau175

xuanhau175 Thành viên cấp 1

Em có thuê thợ ạ.Nhưng họ bảo k biết chụp sao.:).nếu có ảnh thì họ chụp tương tự đc ạ.:)

Ủng hộ diễn đàn