Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em cần xin file làm hồ sơ năng lực ( profile công ty) !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vuongnghiem, 22/2/14.

Lượt xem: 11,418

1. vuongnghiem Mới đăng kí

Như tiêu đề e cần xin file để làm hồ sơ năng lực cho công ty ( profile) file psd, ép hay AI đều đc. (Nhưng tốt nhất là psd ) vì vậy kính mong các pro giúp e. share cho em một ít để làm tài liệu tham khảo ạ. help help
    Trân trọng !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/2/14
  2. quyboms

quyboms Mới đăng kí

Code:
    http://www.mediafire.com/download/fxm684r6d0vnpso/Profile+MegaCom+VN+-+13+-+12+-+2012.ppt
    vuongnghiem thích bài viết này
  3. vuongnghiem

vuongnghiem Mới đăng kí

quyboms: E CẦN FILE mềm định dạng của photoshop còn file power point thì ko hữu ích lắm. bác có thì share e nhé. thank
  4. quyboms

quyboms Mới đăng kí

Profile thì không ai làm shop cả bạn ạ .chỉ làm trên power point
    để khách hàng xem 1 cách thuận tiện nhất
  5. vuongnghiem

vuongnghiem Mới đăng kí

quyboms: EM CẦN FILE DẠNG pts để tiện chỉnh sửa hiệu ứng. sau đó xuất file in. thành cuốn như kiểu caltalog a ạ. dù sao cũng cám ơn anh nhìu nha. hi2
  6. quyboms

quyboms Mới đăng kí

thế thì nó là caltalog chứ .cái này phải tự làm rồi chắc ko ai có đâu
  7. vuongnghiem

vuongnghiem Mới đăng kí

UPPPPPPPPPPPPPPPP

Ủng hộ diễn đàn