Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em là thành viên mới,tự giới thiệu 1 sản phẩm làm được từ học hỏi trên diễn đàn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thành đạt 5, 25/4/13.

Lượt xem: 5,720

1. thành đạt 5 Mới đăng kí

Em rất thích thiết kế poster...Sau 1 tuần tìm đến diễn đàn và học từ các bài đăng của diễn đàn mình,em đã cho ra đời sản phẩm đầu tay của mình và cực kì khoái chí,mọi người xem và cho ý kiến để em hoàn thiện nó hơn nhé.và đây là hình gốc và sau khi ấy.

Em dùng cắt ghép ảnh đơn giản thôi,với texture tuyết,và công cụ Knoll Light Factory(để làm ngọn lửa sáng lên).Rồi được sản phẩm như thế này.​
    Xong:),mọi người cùng bình luận nhé.(Ai thắc mắc cách làm,em có thể trình bày:P) ​

...
    Ps IloveYou, baby.shjro, Lee Muzik7 người khác thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Hoan nghênh tinh thần học tập của bạn :">
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chú em ghép còn hơi ảo đó nhé :"> chào mừng chú em đến với VDS :like:
    Tâm Hàmgr thích bài viết này.
  4. thành đạt 5

thành đạt 5 Mới đăng kí

Dạ :) trước h em vẩn thắc mắc về cách bảo hòa giữa màu của 2 ảnh ghép với nhau sao cho nó hợp lý 1 tý.nhưng mà tìm mãi không thấy bài nào chỉ.
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Màu của BG quyết định 70% tông màu bạn sẽ chọn , nếu đã xác định dc tông màu chủ đạo của tác phẩm thì những thành phần khác khi ghép vào sẽ chỉnh theo tông màu ấy , sử dụng selective , color balance , photofilter ...
    Tâm Hà, San Trinh, mgr1 người khác thích bài viết này.
  6. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

chuẩn r` ((= màu BG là chính, mấy cái sau chỉnh theo thôi
    Tâm Hà, mgrThiên Ma thích bài viết này.
  7. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

Welcome to VDS :>
    San Trinh thích bài viết này
  8. mgr

mgr Cựu quản trị

;) chào mừng bạn đến với VDS. Đọc bài của bạn, mình rất vui.
    San Trinhb0yHN_96 thích bài viết này.
  9. Mon_Devil

Mon_Devil Thành viên cấp 1

cho nhân vật 9 tối lại tí :3
  10. pun.soul

pun.soul Thành viên cấp 1

cắt cái lưới xung quanh touliver luôn ! là ok :)
  11. danchoithon

danchoithon Mới đăng kí

đây là hình bạn à... người nổi tiếng đây ~~
  12. Luis

Luis Thành viên cấp 1

thành đạt 5 thích bài viết này
  13. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Học hỏi như vậy là giỏi rồi bạn, hi vọng bạn thường xuyên có tác phẩm
  14. Trung-GUNNER

Trung-GUNNER Mới đăng kí

*đồng cảm sâu sắc với bạn* mình cũng thích poster và bắt đầu nằm vùng học được một tháng rồi, nhưng vẫn khó lên trình và chỉ làm được kiểu poster bóng đá đơn giản thế này thôi
    Tâm Hà, thành đạt 5Ps IloveYou thích bài viết này.
  15. Art of Green

Art of Green Thành viên cấp 2

em "ấy" bằng gì mà tay bốc lửa ghê thế =))
    P/s: đẹp. cái ta hơi kì :P
  16. robean

robean Mới đăng kí

TOULIVER
    :like: :like: :like: :like: :like: :like:
  17. Ps IloveYou

Ps IloveYou Thành viên cấp 1

Mình cũng thích làm poster và cố gắng học hỏi từ nhiều tut nhưng vẫn thấy thật là khó :( Mình chưa làm poster theo phong cách như của bạn mà chỉ làm poster cho sự kiện của câu lạc bộ :D
    Góp vui với bạn poster show guitar mình làm cho clb của mình :D poster này mình bị ông anh chê tơi tả vì không biết sắp xếp bố cục cho hợp lí :">
    thành đạt 5Trung-GUNNER thích bài viết này.
  18. thành đạt 5

thành đạt 5 Mới đăng kí

19. thành đạt 5

thành đạt 5 Mới đăng kí

20. Ps IloveYou

Ps IloveYou Thành viên cấp 1

thành đạt 5 vì chị làm cho sự kiện của clb nên hạn chế sử dụng hình ảnh có sẵn mà :D cái poster này toàn dùng brush sẵn để vẽ nên k khó khăn lắm. chủ yếu bị chê cách trình bày text, màu và font ^^

Ủng hộ diễn đàn