Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tập tọe ạ @@

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi biml0ve, 6/12/12.

Lượt xem: 1,972

1. biml0ve Thành viên cấp 1

Em mới tập tọe làm đc 2 cái mong các bác chỉ giáo ạ, hiu hiu
    Newbie

...
    Linh Means, totry128, NR.9z2 người khác thích bài viết này.
  2. Popeye Tuấn Nguyễn

Popeye Tuấn Nguyễn Thành viên cấp 2

ý tưởng hay lắm bạn nhưng mà chỗ tay bị bết màu + xửa lý vùng đấy chưa được thuận lắm , mà tại sao bạn ko để nét mẫu lên một chút, nhòe nhòe thế mình thấy ko có điểm nhấn.

:-bd nhưng mình thích ảnh của bạn
  3. biml0ve

biml0ve Thành viên cấp 1

em cám ơn bác ạ :3
  4. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

ảnh 2 cắt chân nhìn hay ghê ;))
  5. ImbaPika

ImbaPika Thành viên cấp 1

đẹp lắm nhưng bức 1 nhìn như tóc xù ý
  6. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

@_@ nhìn nội dung thì đếm ngược từng ngày mà mẫu cứ cười cười nhìn ghê ghê sao ấy
  7. Guitar classic

Guitar classic Thành viên cấp 1

:>...ý tưởng
  8. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

pic 1 ảnh mặc váy hả.. ở phần cái áo... mấy mảnh nhỏ kia nên có màu gần giống áo chút để ko bị tách cho giống phân huỷ... còn bức 2 thì BG ko hợp mà sao không ghép bong bóng thiệt vô có phải hay hơn không :-s
  9. minhkian_simple

minhkian_simple Thành viên cấp 2

tập tọe thế là được rồi :D :-bd
  10. biml0ve

biml0ve Thành viên cấp 1

Hihi cam on bac a
  11. NR.9z

NR.9z Thành viên cấp 1

kiểu như đếm ngày tận thế nhỉ <3 màu sắc :x mình lòe loẹt nên kết cách des ảnh này của bạn :x

Ủng hộ diễn đàn