Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới bắt đầu tập nghịch ảnh, mọi người chém nhẹ tay giúp ạ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ♥ Lyna ♥, 31/3/13.

Lượt xem: 2,448

1. ♥ Lyna ♥ Mới đăng kí

vẫn còn nhiều thiếu sót và thiếu kinh nghiệm nên có gì mong mọi người giúp đỡ em ạ!
    <3 <3 <3 <3 <3 <3

...
    kevincaoSuso thích bài viết này.
  2. Xpress

Xpress Thành viên cấp 2

Đây là ảnh bạn chụp, ảnh bạn retouch hay người trong ảnh là bạn ?........bạn mún góp về j nhỉ......màu sắc, bố cục, tạo dáng......?
    ♥ Lyna ♥ thích bài viết này
  3. ♥ Lyna ♥

♥ Lyna ♥ Mới đăng kí

Đây là ảnh em retouch và cũng là mẫu luôn. Em muốn đc góp ý chính về màu sắc, còn nếu có thể đc thêm cả bố cục và tạo dáng thì tốt wa ạ :P
    Xuân Công thích bài viết này
  4. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

thích tấm thứ 2, tấm đầu thì không ổn rồi :D
  5. Xpress

Xpress Thành viên cấp 2

Đầu tiên là mod trông củng dc :))
    Tấm 1#
    Ko biết cố tình hay sao.......mấy cái boken bạn hơi lạm dụng rồi.....màu ám lun cả vào da....tone màu 9 ở đây là j nhỉ......
    Background còn lung tung lắm, cẩn thận phía sau :D, nếu bạn sợ tạo dáng xấu thì crop hình chặt vào, tập trung vào biểu cảm gương mặt là dc....."Lyna" là chữ kí hay bạn wánh dấu tên mình nhỉ :-? .........
    Tấm 2#
    Ý tưởng của bạn tốt đấy......nhìn có vẻ tâm trạng......nhưng mà ko fải ảnh nào chuyển thành trắng đen dc cả.......chơi ảnh trắng đen là cả một vấn đề.....mún pit thêm bạn hỏi mr. google nhé "Nghệ thuật ảnh Lowkey và Highkey"
    Bạn mới bắt đầu chắc mình chém hơi nhìu......theo ý kiến riêng thôi nhak!....có j bỏ qua :D
  6. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

Chờ mãi mà sao không thấy pic cuối load xong nhỉ, thiếu mất 1 đoạn cuối cùng 8->
  7. ♥ Lyna ♥

♥ Lyna ♥ Mới đăng kí

Hehe, vụ này em đc lời wa rùi. cảm ơn anh nhiều ạ. Em sẽ cố gắng khắc phục và hoàn thiện thêm <3 <3
    Tấm thứ 2 là em mới nghịch thử thôi thấy hay hay, chứ ảnh chính là như màu của avatar nhìn cũng khá là ngon ko đến nỗi nào :D Mà thêm nữa là em bị cái tật chỗ nào cũng thích nhồi cái tên Lyna vào nên cũng có thể coi là chữ kí cũng đc :P
    Đây là ảnh chính ạ
    Xuân Công thích bài viết này
  8. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

chưa ưng cái nào :)
  9. Xuân Công

Xuân Công Thành viên cấp 1

:like: ảnh chính. mới bắt đầu thế là yomost rồi :D

Ủng hộ diễn đàn