Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới làm quen với chụp ảnh nên tự mình làm mẫu và pts vài cái ảnh các bác cho em xin ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi koolbin98, 26/1/14.

?

Mọi người thấy sao

1. được

10.0%
  2. không được

90.0%

Lượt xem: 3,267

1. koolbin98 Banned

Mẫu: Ti Ây
    photographer: Ti Ây

...
    phuongthustudio, Thái Sơn Nguyễnnhtra thích bài viết này.
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Sao mình thấy bạn chỉnh sửa ảnh nhìn gay gay thế nào ấy? Nói chung là ko thích lắm. :D
    ZinPNam Ikari thích bài viết này.
  3. Trần Đức Thành

Trần Đức Thành Thành viên cấp 1

Mình cũng không thíc, những tấm vẽ brush như vậy theo mình nên vẽ trong những tấm ảnh background một màu!
    koolbin98 thích bài viết này
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chụp mẫu quá bình thường + ghép nước vào = Photographer 8-|
    J.Lin, Styl3Pr0, kientooc2 người khác thích bài viết này.
  5. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

bác ghép mấy cái đó vào làm j vậy @@! nhìn thô qá nhìn bác ghép thế cứ như kiểu hất tung nước vào mặt í @-)
  6. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Không có gì đặc biệt cả bác ạ :3 thấy nó cứ thế *o' nào ý bác
  7. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

hỏi thật. chứ ảnh có nước vào chả biết để làm gì thêm
  8. koolbin98

koolbin98 Banned

e chỉ muốn vọc vọc cái brush đó thôi! e bj nghiện mấy cái poster game! ý tượg của e đúng là tát nước vào người vào mặt mà
  9. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

tự làm mẫu = để hẹn giờ hoặc cho người khác cầm máy = không có photographer khỉ gì đây hết.
    focus lung tung, cắt nét cẩu thả, dáng pose gượng gạo, xem lại bố cục #1 và #3.
  10. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

em là em nghĩ bác nên tham khảo thêm về mấy cái bố cục nữa đi bác à /:) còn cái í tưởng của bác thì em cũng đến bó tay @@! bác có í tưởng nhưng làm chỉ được nửa chừng nó k ra đâu vào đâu cả í:-s
  11. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) nhiều gạch vậy ! lần sau chằc tiến bộ lắm đây ! khuyên nhỏ bạn tý ; ko nên lạm dụng hiệu ứng quá nhiều trong mấy ảnh của bạn ! làm tập chung cho đẹp 1 cái thôi ;;). mà không cần vận dụng hết cái gì mình biết pts vào ảnh đâu 1 like cho bạn tiến bộ
    Katy2309 thích bài viết này
  12. chiminyoungchi

chiminyoungchi Mới đăng kí

góp ý bạn thế này, chữ photographer ko dùng tùy tiện thế dc, sau này ảnh thì bạn chỉ nên ghi là photo:"tên tác giả", và dòng ghi tên model. nhiều bác có trình và chụp đã lâu năm còn chưa dám ghi từ đó lên ảnh nữa mà bạn dùng tùy tiện quá.
  13. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

về ý tưởng chẳng có j là sai nhưng bạn lạm dụng quá. 1 ảnh bạn dùng effect đó thôi đủ rồi xem nó ko nhàn nhé
  14. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v mình thấy giống lấy sơn quẹt lên hình
  15. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

photographer :-bd:-bd nói chứ hơi quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn