Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em Mới Tập Tành Photoshop , Mong Các Anh Chị Góp Ý .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tienngockute, 16/7/14.

Lượt xem: 1,856

1. tienngockute Mới đăng kí

Ảnh Em Chụp Bằng Điện Thoại

Hoàn Thành

...
    conmeohenhatay1712 thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

bóng đổ xuống nước ko có :-? màu u ám ko hợp với stock em bé ntn :)
    Don.aquile thích bài viết này
  3. tienngockute

tienngockute Mới đăng kí

Em cũng có cho bóng xuống nước rồi mà nhìn nó sao sao ấy , mong anh chỉ giáo giúp em để em có thêm kinh nghiệm ạh
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

có plugin bóng nước mà bạn :D
  5. Jo Phạm

Jo Phạm Thành viên cấp 1

ghép không được tự nhiên, background nền không hợp nữa bác...
    Bóng nước: lấy hình bé > Ctr J> Ctrl T> Right click >Flip Horrizontal > sau đó chọn layout là Soft light rồi kéo xuống vị trí cho phù hợp... có thể dùng thêm Filter>Distort > Wave... vọc sao hợp nhãn là okay :)
    Lê Huy Hàhatay1712 thích bài viết này.
  6. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

làm em bé ngồi trên đám mây sẽ hợp hơn :)
  7. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Đẹp đấy bạn ơi!
    bạn cho mình xin stoc cánh này nhé!
  8. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình thấy bóng đổ xuống nước bạn có làm bằng plugin bóng nước chứ không phải là không có, tuy nhiên bạn làm hơi dày nên không rõ thôi, làm thưa ra sẽ giống như này
    tienngockute thích bài viết này
  9. tienngockute

tienngockute Mới đăng kí

uh mình sẽ rút kinh nghiệm , cảm ơn bạn vì đã chia sẻ . còn cái stoc cánh thiên thần thì để mình úp lên mediafie rồi gửi ling cho bạn nha .
    hatay1712 thích bài viết này
  10. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

trẻ con nên chọn BG tươi sáng, con gái thì nên chọn tông màu hồng cho mơ mộng ;;), mặt bé bị ám xanh nên nhìn có vẻ lạnh lẽo quá, bạn cho Feather khoảng 1 or 2 cho vết cắt mềm mại hơn
    cho tớ xin cái wing nữa nhé :D
    tienngockutehatay1712 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn