Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em muốn nhờ làm hộ cái ảnh mô hình sản phẩm

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhungbry, 30/11/15.

Lượt xem: 1,573

1. nhungbry Mới đăng kí

Em muốn làm cái mô hình sản phẩm như thế này nhưng mà không biết làm, thấy đơn vị khác làm đẹp nhưng họ lại dám mác sản phẩm của họ mất rồi, em muốn làm một cái tương tượng như thế này, có ai giúp em được không ạ.
    Tức là em muốn làm mình ảnh tương tượng như thế này à, vì em không làm theo được, ai làm được cho em xin cái bản có thể chỉnh sửa được cái à.
    Em xin chân thành cảm ơn a,

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Để mình giúp.....
  3. ducuong233

Mình đang vẽ nốt :D
    Có gì bạn gửi mail vào : ducuong233@gmail.com mình gửi bản thiết kế cho nhé.

4. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

cái này chơi PTS củng được, zô 3D chi khổ zậy ducuong233 :))
  5. ducuong233

6. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

7. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Vấn đề ở đây là bạn muốn lấy file có thể chỉnh sửa đc. Ít nhất cũng phải cho biết bạn muốn làm nó trên phần mềm gì, hoặc đơn giản là bạn muốn sửa nó thành thế nào?
  8. ducuong233

nhungbry
    Mình vẽ trên PTS nhé. Gửi thí chủ
    Đầu tuần họp giao ban tí hơi chậm :D
    Mail mình mình gửi file thiết kế cho: ducuong233@gmail.com

Ủng hộ diễn đàn