Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em muốn tìm hiểu và học hỏi kinh nghiệm từ các anh chị Designer.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi a v e, 3/10/16.

Lượt xem: 8,251

1. a v e

a v e Mới đăng kí

luongnx93 Gì chứ đánh nhau là em không ủng hộ nha . Tại ba em làm trong quân đội ;) :v
  2. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Vâng! Đời chả nói trước được điều gì, trước mình dự định là qua công nghệ sinh học hay thích vẽ vời mấy con côn trùng, nghiên cứu này nọ, rồi tự nghiên dính vào cái nghề design từ bao giờ cũng chả biết... Giờ bác lại còn hỏi khi nào vẽ thì mình khô lời. Dù gì cũng chúc bác được như ý muốn :v
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

bdesign xin hỏi b bn tuổi. khá khoái phong cách góp ý hơi bố đời nhưng thẳng này.
    bdesign thích bài viết này
  4. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Đồng ý học & làm theo đuổi đam mê là rất hay, tốt cho bản thân. Nhưng mà hiện tại được hướng vào Nha, ba mẹ dẫn đường thì quá ngon luôn rồi. Ngành Nha bây giờ ngon thì thôi.
    Ban đâu mình cũng theo đuổi đam mê các kiểu nhưng đến 1 lúc nghĩ đến chuyện cuộc sống, tiền bạc, gia đình thì cũng phải kiếm đường nào ra tiền. Có tiền mới nuôi được những thứ mình mong muốn.
    Căn bản nằm ở nhu cầu của bạn nằm ở đâu. Chu du tự tại, thích làm thì làm, làm đủ thì dừng thì theo đam mê, mà muốn nhiều cái khác thì Nha đi.
  5. duonglam

duonglam Thành viên cấp 1

Nên theo bố mẹ hướng nghiệp chọn đường sau này sướng chứ theo nghề này đc thì không nói không được thì nhục,đến lúc kiếm tiền hok đủ tiêu thì mới biết :D
    drax thích bài viết này
  6. bdesign

bdesign Banned

Ối giời ơi thày Lâm đây rồi, lâu lắm mới gặp thày, quý hóa quá! Hồi này ít có con gà nào để thày trò mình mang làm mồi nhắm ziệu thày nhể?
    duonglam thích bài viết này
  7. hidkigy

hidkigy Banned

bài viết hay đó! rất bổ ích!
  8. bdesign

bdesign Banned

bdesign xin hỏi b bn tuổi. khá khoái phong cách góp ý hơi bố đời nhưng thẳng này.

Mới năm ngoái thôi 4rum còn đông vui, cãi nhau như bổ củi, năm nay đã hiu hắt buồn tẻ làm sao. Vào 4rum tuổi tác là thứ nên vô danh thày em ạ, bởi tuổi tác sẽ làm mất sự thoải mái trong giao tiếp. Thày trò ta được hàng ngày có chuyện để mà cãi nhau trên đây cho sinh động là vui lắm dồi.
    tranvan.muon thích bài viết này
  9. bdesign

bdesign Banned

Các thày em hồi này đi đâu hết cả dồi nhể?

Ủng hộ diễn đàn