Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em nhờ mọi người chỉnh sửa (blend màu, thêm chữ…) sao cho giống ảnh cưới, để em tặng bạn em làm ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhung anh, 1/3/13.

Lượt xem: 3,734

1. nhung anh Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. kentnguyen1983

kentnguyen1983 Thành viên cấp 1

anh của e đây! e chụp file ko sáng lắm với lại copy từ trên mạng về nên chỉ đc tn thôi.
    Có yêu cầu gì cứ qua fb nc nhé facebook.com/degisnpro1983
    muốn làm mầu send file ảnh gốc sang nha!
    nhung anh thích bài viết này
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao không post vào topic tổng hợp blend chung:-?
  4. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

Lần sau bạn nên up file ảnh gốc như vậy nm sẽ giúp bạn tốt hơn, tạm thời mình có vậy thôi, :D
    2
  5. nhung anh

nhung anh Thành viên cấp 1

thanks anh. em tưởng anh up ko quá 3M, nên em giải nén. thành ra bị như thế này :(
  6. nhung anh

thanks bác. bác cho em hỏi. khi up ảnh dung lượng lớn, cái phần điều chỉnh lại kích thước thì chọn cái nào ạ? em gà, ko biết :(
    kentnguyen1983 thích bài viết này
  7. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

www.mediafire.com hoy bất ky trang web luu trữ nào tạo 1 tài khoản rồi cứ up nguyên xi dung lượng ảnh lên vì điều chỉnh thì nó sẽ bị vỡ rất khó retouch . ^^ Sau khi up xong, no sẽ hiện file lưu trữ cua ban, click vào đó sẽ hiện ra 1 link liên kết để dowload, copy link đó rồi share vào 4rum để nm dow về, vậy nhá @@
  8. kentnguyen1983

kentnguyen1983 Thành viên cấp 1

Ghep may dep qua
    jackiss00 thích bài viết này
  9. nhung anh

em đăng ảnh gốc lên rồi ạ. bác rảnh giúp em với nhé ^^
  10. Anh Quên Rồi

Anh Quên Rồi Thành viên cấp 1

Gà tập làm thôi :P
  11. nhung anh

huhu. sao ko ai giúp em vậy :((
  12. Võ Hoàng Long

Võ Hoàng Long Mới đăng kí

[​IMG]bạn qua bên topic nhờ vả làm ảnh, nhờ mọi người blend hiệu quả hơn nhìu.

Ủng hộ diễn đàn