Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em thi fpt-arena tp.hcm , xin được ace sài gòn tư vấn một chút về vấn đề chỗ ở ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phan Ngọc Vũ, 9/6/14.

Lượt xem: 2,229

1. Phan Ngọc Vũ Thành viên cấp 2

Em đã chọn nó rồi nên không nói đến việc dạy tốt , dỡ gì cả ...

Em lập topic nhờ ace tư vấn giúp là : ở TP HCM thì có 2 cs của fpt-arena là :
    79B Lý Thường Kiệt P8, | Q.Tân Bình (CMC Plaza)
    178/8 Đường D1, P.25, Q. Bình Thạnh (Tòa nhà Thịnh Phát)

Thì em nên chọn cs để học , Vì e ở tỉnh lên tp hcm học nên chưa biết gì về tp hcm cả ,,, hy vọng ace đã ở đây có thể tư vấn cho em nên chọn học cs nào để tiện cho việc đi lại .cũng như việc thuê trọ an toàn ạ ...
    Em rất muốn có một nơi yên bình , e rất sợ trộm cướp và đánh nhau ạ :( và ở chỗ nào thì kinh phí dễ dàng hơn ạ

Hy vọng được mọi người tư vấn và giúp đỡ .

...
  2. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Có người quen nào ở HCM không, nếu có thì ở tạm nhà họ vài hôm rồi từ từ đi tìm phòng trọ, chứ HCM đất chật người đông, biết bao nhiêu là phòng trọ, biết đâu mà chỉ cho bạn.
  3. Phan Ngọc Vũ

Phan Ngọc Vũ Thành viên cấp 2

Mình có người quen .... Nhưng mà ý mình hỏi nên ở Quận Tân Bình hay Bình Thạnh thì an toàn hơn đó ạ ...
  4. truongsk6

truongsk6 Mới đăng kí

Qua bình thạnh đi bạn,khu vực fpt bên đó m thấy khá an toàn,phòng cũng ko mắc lắm với cả nếu có ng thân thì lo j,gần trung tâm tp nữa,đi đâu cũng tiện ak...bên bình tân xa quá
  5. tuanno89

tuanno89 Banned

Ủng hộ diễn đàn