Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em xin nhờ bác nào pro thiết kế dùm em một trang web bán hàng chủ đề ẩm thực, em xin hậu tạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Bui Van Duong, 19/7/14.

Lượt xem: 2,309

1. Bui Van Duong Thành viên cấp 1

Em đang cần gấp một trang web bán hàng trực tuyến chủ đề ẩm thực để nộp đồ án cho trường, chỉ cần thiết kế về giao diện trang chủ và một trang con thui, tại em học bên arena thiết kế đồ họa :). Hết bao nhiêu các bác báo giá và để lại số điện thoại cho em biết nhé. :)

...
  2. Trương Thái Sơn

Trương Thái Sơn Mới đăng kí

Ý của bạn là design á? Hay là code 1 website?
  3. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

Thiết kế đồ họa thì chỉ design thôi làm gì có code .
  4. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạn có thể add nick mh nhé: hungdv277 or mail: hungdv277@gmail.com. Mình có thể làm dc.
  5. Ngân Ckip

Ngân Ckip Mới đăng kí

6. DzugYam

DzugYam Mới đăng kí

Mình nhận mấy dạng PJ kì 2 , cũng đang học bên Arena , bạn hoặc ai cần thì mail cho mình : cowboy.a76@gmail.com
  7. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

8. Adobe vu

Adobe vu Mới đăng kí

Trang chủ 10k

Trang chi tiết 15k
    Bạn mang USB đến Phạm Văn Đồng Hà Nội nhé.
  9. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Sinh viên của trường mình ^^ ui zời. Like ^^

Ủng hộ diễn đàn