Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Epic Music] Nơi chia sẻ niềm đam mê Epic!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tuanphongkt, 25/8/12.

Lượt xem: 46,547

1. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

2. ttgl_17

ttgl_17 Thành viên cấp 1

bác nào biết tên bài hát từ giây 43 ko ? Chỉ em với, tìm bữa giờ ko ra -_-
  3. vansulich

vansulich Mới đăng kí

Tặng các bác yêu nhạc epic phần mềm nghe nhạc epic trên điện thoại android với gần 600 bài hát chọn lọc ạ

play.google.com/store/apps/details?id=com.dongsoft.epicmusic
    khanhprohy thích bài viết này
  4. khanhprohy

khanhprohy Mới đăng kí

vansulich Có app khác này, quảng cáo lộ liễu luôn ạ :">:">
    play.google.com/store/apps/details?id=com.epicmusicvn.app
  5. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Update ngày 03.01.2016
    Chào các bạn, sau một thời gian rất dài bỏ bê topic. Nay mình đã trở lại để cập nhật cho các bạn những bản nhạc Epic mới và vô cùng hoành tráng cho đến thời điểm này.

Đầu tiên mời các bạn thưởng thức SERIES làm nên tên tuổi của Epic Music VN nói riêng và mảng Epic Music nói chung trên thế giới!

The Best of Epic Music 2015 | 1-Hour Full Cinematic | 27 Epic Hits | EpicMusicVN

Ra mắt mới cách đây 2 ngày 27/2/2016. Dự án video hàng năm đc đầu tư rất lớn về mặt lựa chọn nhạc và hình ảnh. Mới các bạn thưởng thức và cùng tham gia những event nhỏ ở trên fanpage để nhận những phần quà là những bộ đĩa, áo, mouse pad của chính các công ty nhạc hợp tác tài trợ nhé!

The Best of Epic Music 2014 | 1-Hour Full Cinematic | 30 Epic Hits | EpicMusicVN

Tiếp theo là bản mix tập hợp những track hay nhất của năm 2014, với 10 triệu view sau 1 năm phát hành. Đây là một trong những năm thành công nhất của dòng nhạc Epic Music trên toàn thế giới.

The Best of Epic Music 2013 | 1-Hour Full Cinematic | 23 Epic Hits | EpicMusicVN

Nằm 2013 là một năm mà các công ty nhạc lớn và các composer vì một lý do gì đó đã chững lại trong việc sáng tác. Nên nhạc của năm này ko thực sự quá đỉnh. Nhưng trong bản mix này, bọn mình đã biên tập gần như hầu hết những bản nhạc hay và hot nhất của năm!

The Best of Epic Music 2012 | 1-Hour Full Cinematic | 20 Epic Hits | EpicMusicVN

Còn đây là bản mix đầu tiên cũng là bản mix đỉnh nhất từ trước tới giờ của Epic Music VN với hơn 30 triệu lượt view vào thời điểm này. Bản mix này đc ra đời vào 1 năm bùng nổ của nhạc Epic trên toàn thế giới. với chỉ 20 track nhưng toàn những track cực hay và đến tận bây h nó vẫn dang được những người mới nghe và biết đến Epic vào xem vào chia sẻ.

Bài viết mới đã đc cập nhật trong topic đầu. Các bạn có thể tham khảo những bài nhạc khác ở trang nhất nhé!
  6. saladin1137

saladin1137 Mới đăng kí

The Best of Epic Music Part[2]

7. Black Box™

Black Box™ Mới đăng kí

Vid em làm thử , các bác cho em xin ý kiến với
  8. lady_may_cry

lady_may_cry Mới đăng kí

đầu tiên cho mình xin lỗi vì đã đào topic lên, nhưng mình ko muốn tạo topic nội dung tương tự vậy, các mod thông cảm nhé ^:)^

ae nào rành nhạc epic cho mình xin tên mấy bài nhạc nền trong các clip này với: ^:)^

h ttps://youtu.be/OP7DCnXlp0k?t=3m9s

h ttps://youtu.be/rAQR5cklz4U?t=5m18s (từ 5m18s tới 7m49s)

h ttps://youtu.be/xh9PVYz5S24?t=3m25s (từ 3m25s tới 5m41s)

h ttps://youtu.be/Zja5IKwLCfc?t=4m35s

mình chưa đủ tuổi post link nên ae chịu khó nối chữ h vào phần ttps phía sau đường link nha ^:)^
  9. lady_may_cry

lady_may_cry Mới đăng kí

10. AnYuuki

AnYuuki Mới đăng kí

Mấy bài của thớt chán vãi . tặng ae mấy bài epic music hay hơn tỉ lần :
    (Cinematic )
    (Best)
    ( best )

Ủng hộ diễn đàn