Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Error] - Adobe Audition CC lỗi AuUI.dll (Entry Point Not Dound)

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi NHOL, 6/5/16.

Lượt xem: 9,624

1. NHOL Mới đăng kí

Chào các bác, các bác có thể giúp e giải quyết cái lỗi trên không ạ? Bản Adobe Audition CC6. Lỗi như hình ảnh dưới đây? Đã thử tải rất nhiều bản nhưng cài vẫn lỗi.
    Máy chạy windows 10 x64
    CPU G3250
    Ram 8GB
    HD7750
    Mong các bác giúp.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Máy bạn cài chương trình diệt virus nào không?
  3. NHOL

NHOL Mới đăng kí

Đã fix được lỗi
  4. tuyentq

tuyentq Mới đăng kí

Em dùng bản Au CC, chạy Win10. Trước dùng bình thường, giờ vào không play được cũng không Record được. Xin các bác giúp em với!
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

tuyentq: Bản đó của bạn là potable hay full đấy? Dung lượng bao nhiêu? Chạy nó dưới quyền quản trị Run as administrator xem thế nào.
  6. tuyentq

tuyentq Mới đăng kí

Bản full bác Dù Kun VietDesigner ạ, Trước em dùng bình thường, tự dưng giờ lại bị thế này :( . Em chạy dưới quyền quản trị cũng không được bác ạ!
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có thể lỗi từ phần mềm đã qua chỉnh sửa rồi ấy. Gỡ ra cài lại hoặc bạn thử dùng bản cài đặt khác xem?

Ủng hộ diễn đàn