Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Express Digital Darkroom-Phần mềm quản lý, chỉnh sửa, tối ưu ảnh rất mạnh và chuyên nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi ngoc hung, 20/4/13.

Lượt xem: 12,542

1. ngoc hung Banned

Tình hình là mình thấy phần mềm này rất hay. Hoạt động riêng biệt với Photoshop nhưng cũng chẳng biết post vào đâu cả, đành post vào đây vậy. Mod bỏ qua cho mình!
    Đây là link download, maxspeed luôn nhé! phiên bản 8.90.1521
    http://me.zing.vn/apps/sharefile?params=/download/downloadfile/file/NjkwNSszMzM0ODA1Mw=
    Hướng dẫn cờ rắc: Các bạn coppy file EventLib.dll ở thư mục NoPE vào thư mục cai đặt rồi chiến thôi
    Còn đây là Video hướng dẫn sử dụng phần mềm của Ks Dương Trung Hiếu

...
    seiryu7429Alexandre Gepard thích bài viết này.
  2. Hoàn Tít

Hoàn Tít Mới đăng kí

Khó dùng quá bạn ơi...:(
  3. Hoàn Tít

Hoàn Tít Mới đăng kí

import ảnh lúc được lúc không là sao bạn?...:(
  4. ngoc hung

ngoc hung Banned

bạn chọn import file hoặc folder thôi mà. bạn thử lại xem
  5. Hoàn Tít

Hoàn Tít Mới đăng kí

mình làm nhiều lần rồi. Import nó chỉ kêu 1 tiếng click nhưng không hiện ảnh. Mình tắt phần mềmđi bật lại thì ảnh lại hiện ra...:D
    _timroile_ thích bài viết này
  6. ngoc hung

ngoc hung Banned

lỗi này mới, tớ chưa gặp bao giờ...:))
  7. nO3Tia

nO3Tia Mới đăng kí

sao minhf không cờ rắc được từ edition lên eval giống bạn vậy..mà giao diện cũng khác hẳn là sao..chỉ mình với..:-<
  8. DiepHoang

DiepHoang Mới đăng kí

Cho mình hỏi khi mình cài nó báo lỗi này là sao vậy!

Ủng hộ diễn đàn