Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fanpage vẽ chibi manga

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi seabreeze93, 10/10/13.

Lượt xem: 1,723

1. seabreeze93 Thành viên cấp 1

nhận vẽ tranh chibi và manga,đồng thời hướng dẫn,giúp đỡ những bạn thích vẽ chibi manga free trong thời gian rảnh
    CÁCH NHẬN THUÊ VẼ,GIÁ CẢ CHO VẼ CHIBI MANGA
    ^^,nhìn cái tên cá nhân cắc cũng đã biết,tớ nhận vẽ chibi và manga trong thời gian rảnh của mình,do t là sinh viên,thời gian cũng không có nhiều,không thể cắm cúi vẽ suốt ngày được,1 tuần chắc chỉ được 3 bức,là dân ngoại đạo với vẽ vời,nhưng do có tập luyện nên cũng nảy sinh chút năng khiếu,nó thế nào thì các bạn cũng thấy trong album.giờ t sẽ nói cụ thể về việc trao đổi bản vẽ và chi phí.
    các bạn có thể inbox với nick này của tớ hoặc https://www.facebook.com/nuocmat.vatchanh ,không thì sdt 01658964804
    t sẽ sắp xếp lịch và hẹn ngày lấy sản phẩm,vì t tỉ mẩn,ko quen vẽ nhanh nên 1 bức chibi cũng dễ đến 2 ngày.khi nhận được ảnh từ các bạn,t sẽ đi nét rùi gửi bản đi nét đó cho các bạn,nếu ưng thì sẽ thanh toán và t sẽ lên màu,
    cách trả phí thì sẽ thanh toán qua thẻ atm,giá cả cụ thể sẽ có ngay sau đây
    GIÁ CẢ CỤ THỂ CHO CÁC BẠN NHẬN VẼ CHIBI MANGA
    +CHIBI:
    hì,lấy đắt thì ko cạnh tranh,lấy rẻ thì tiếc công tớ lắm.khi bạn vẽ tranh đơn tức chỉ có 1 nhân vật thì sẽ là 50k 1 bức,còn nếu là tranh bạn bè nhiều người thì mỡi người được vẽ sẽ thêm 30k(ví dụ tranh đôi là 80k)
    +MANGA:
    cái này t thấy ít dc vẽ nè.vẽ cái nì lâu mà khó hơn
    tranh đơn 80k,thêm 1 người thì cộng thêm 50k

...
  2. Zet NG

Zet NG Banned

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn