Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Feedback hộ em cái logo này với .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi sir.wish, 17/8/13.

Lượt xem: 2,457

1. sir.wish Mới đăng kí

Hiện tại em đang có bài tập về Logo, Anh em feedback hộ em được không ạ, E mới vào diễn đàn, mong mọi người feedback rõ ràng để e chỉnh sửa, Chân thành cảm ơn

...
  2. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

phần trên khá giống icon của Icloud nhỉ :-?
  3. sir.wish

sir.wish Mới đăng kí

toàn bộ cloud tùy biến ra, iCloud cũng dùng cloud của mấy thằng khác ra thôi :D
  4. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Ý kiến của mình :
    2 phần trong logo của bạn không thấy ăn nhập nhau lắm. Phần ngoài đơn giản, phần hoa sen lại thêm nhiều màu. Cũng giống cái tên cũng như ý nghĩa vậy : Việt-Sen Cloud-Mây. Logo nhìn cảm giác có phần rời rạc.
    Ý nghĩa của phần mây chia ra là gì ? nhìn phần bị cắt ra đấy khá giống một cái dù. Nét cắt cũng không đều ?
    Màu cyan chọn khá dễ chịu, nhưng đây là màu khá phổ biến, đc dùng nhiều hiện nay nên ít tính nỏi bật, đổi mới.
    buithilan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn