Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File Ai xuất PDF nhiều trang làm sao cho thành một tiệp các trang nối nhau?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Gia Phú, 1/10/15.

Lượt xem: 1,830

1. Gia Phú Thành viên cấp 4

Đó giờ mình mới gặp trường hợp đầu tiên là thiết kế một số văn bản trên Ai và sau đó xuất file PDF theo yêu cầu khách hàng. Tất cả đều trôi trải nhưng tới phần làm cách nào để nối các trang trang lại thành một tiệp thì làm thế nào vậy các bạn :)

...
    Hảo Hảo thích bài viết này
  2. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Mình hay làm trên web
    http://www.pdfmerge.com/
    có cả phần bảo mật cho việc nối file ở chỗ "Does your file contain something personal or confidential? Consider using a secure connection [​IMG]"
    Gia Phú thích bài viết này
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

4. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

XD tại hay làm về file pdf nên mình cũng biết vài thứ
    Gia Phú thích bài viết này
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Hihi..bác là người cứu cánh em đấy :D
  6. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

giaphu_design dàn trang văn bản mà làm bằng Ai ....^:)^ tui ko biết bạn là quái vật hay quái thai nữa ...
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Bạn làm tk mà không biết dùng acrobat à ?
  8. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

tóc đen cái nội dung nói cho có hoa mỹ vậy thôi chứ cái này mình giúp một người bạn thân làm chuyện hơi "mờ ám" nên phải cover qua Ai làm, chứ ai mà không biết dàn trang bằng indesign :v
    HSP dĩ nhiên là biết rồi, nhưng mà mình ít làm và lâu ngày cũng hơi quên :)

Ủng hộ diễn đàn