Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File amtlib.dll để cờ rắc illustrator cc 2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi millioncs96, 9/12/16.

Lượt xem: 45,819

1. millioncs96 Thành viên cấp 1

Chuyện là mình cài ai cc 2017 nhưng nó hết hạn trial mất rồi nên không thể làm theo hướng dẫn như trên mạng là phải chạy trial 1 lần. Giờ chỉ còn cờ rắc bằng file amtlib.dll thôi ak. nhưng mà tìm trên mạng cũng không có luôn. Bác nào cờ rắc đc ai cc2017 rồi thì có thể cho mình xin file amtlib.dll đó được không ak. Cảm ơn tất cả

...
  2. millioncs96

millioncs96 Thành viên cấp 1

chép file đó vào nó báo lỗi bác ak
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@millioncs96 : Nó báo lỗi gỉ vậy ? file amtlib.dll của mình, là đồ xịn, lấy từ trong Master Collection, 1 file trùm chúa, làm ăn cho tất cà version Photoshop và tất cả version Illustrator, rất quý hiếm, e chụp màn hình lên đây xem, nó báo lỗi gì vậy ? hay là Paste lộn xộn qua 32 bit/64 bit ?
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/12/16
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

xin hình báo lỗi nào b, paste cái file vào thì chỉ có báo lỗi trùng file, còn lỗi gì được nhỉ?
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. millioncs96

6. millioncs96

nó bị lỗi như trên ak . mình copy vào support file - contens - window đúng chưa bác
  7. TpDelToro

TpDelToro Thành viên cấp 2

#8 : bạn ấy cài AI mà chứ có phải PTS đâu. Copy theo đường dẫn support file - contens - window là đúng rồi.
    @chủ thớt : bạn gỡ AI ra và cài lại nhé, gỡ sạch. Lỗi kia nó báo ko tìm thấy trình chạy của ứng dụng.
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/12/16
    millioncs96, tranvan.muondrax thích bài viết này.
  8. tranvan.muon

@TpDelToro : Àh, sorry ! bạn nói đúng roài, mình quen cái niệng, cái gì cũng gõ chữ "Photoshop" vào, ha ha ! :))

Mà file cracked amtlib.dll của Master Collection, có thể sài chung cho Photoshop và A.I dc đóa ! :))
  9. millioncs96

TpDelToro Mình vừa cài lại luôn đó bác. Cài xong là nó bác hết hạn dùng thử ak. rồi mình cop file cờ rắc vào trong đó mở lên nó ra cái bảng như vậy ak.
  10. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

lehoangnhan.vn, phonglanhtam, Mai14013 người khác thích bài viết này.
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

paste nó vào thư mục ai cc xem sao, đừng paste vào sâu hơn nữa.
  12. TpDelToro

TpDelToro Thành viên cấp 2

Tắt kết nối internet, tắt trình duyệt virús hết chưa bạn? Nhớ lúc cài phải chọn dùng thử nhé, cài xong mở lên 1 lần đầu xem rồi sau đó hãy copy file amtlib vào thư mục cài đặt.
  13. tranvan.muon

@millioncs96 : Cho bạn xem Photoshop và A.I sài chung amtlib_dll nè :
    là lấy Cracked của Photoshop Master Collection, Paste vào A.I, cũng là cái file size : 2.420.736 bytes đó đó ! :))

14. millioncs96

Cảm ơn tất cả mọi người nha. e quay về dùng cs6 cho lành. Chịu thua cái 2017 này rồi
  15. tranthetai

tranthetai Mới đăng kí

em tìm bản cs6 trên mạng toàn thấy của sinhvienit mà lỗi hết rồi có tải được đâu, giờ bác nào có đường dẫn tải ko cho em với
  16. Hoàng Đức Nam

Hoàng Đức Nam Mới đăng kí

hóa ra cái ilus này file amtib nó ở trong này mấy bác ạ ==''
    C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CC 2017\Support Files\Contents\Windows
  17. Anh Dung Ngo

Anh Dung Ngo Mới đăng kí

file amtib ở đâu ạ :3 thử mục nào trong ổ c
  18. tranvan.muon

@Anh Dung Ngo : Bạn dò nhìn hình ảnh trên kia, hoặc mình chuyển xuống dưới này, 1 dãy hàng cao cao, thì là file Atimlib.dll nằm ở đường dẫn đó đó, chổ đó chỉ là file gốc chưa cracked, còn file cracked, thì nằm trong các mục download ngoài vietdesigner này, vì tùy theo version khác nhau, file cracked mới CC 2015 trở lên thì sài cho CS3; 5; 6 cũ sài chung dc, mà file cũ CS6 lại hok sài cho CC 2017.

Ủng hộ diễn đàn