Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File led corel chữ phúc lộc thọ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi quangdhv1221, 27/7/16.

Lượt xem: 7,600

1. quangdhv1221 Mới đăng kí

minh muốn làm cái led chạy chữ phúc lộc thọ vậy cho hỏi trong nhóm có ai có file led chữ phúc lộc thọ cho mình xin với ạ.. mình cảm ơn ạ.

...
  2. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Đây chữ Phúc Lộc Thọ tiếng Hán 福禄寿. Nếu bạn là người HongKong thì dùng chữ 福祿壽.
    Copy rồi paste vào Corel mà dùng.
  3. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Chưa hiểu rõ câu của bạn lắm
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Chắc ý bạn ấy muốn là chữ đèn LED và bạn ấy muốn xin chữ Phúc Lộc Thọ để bạn ấy đồ theo

5. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

tức là e muốn làm cái biển led ..như led quảng cáo ấy.. nhỏ thôi khoảng 10x50cm gì đó.. chữ phúc lộc thọ... ai có file corel chữ này cho e xin với. e đi cắt ạ..e cảm ơn nhiều
  6. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

kiểu như thế a Bát Mã à.
  7. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

À, đã hiểu, để mình làm thử cho bạn xem phải không nhé, chờ nửa tiếng nữa có hàng
  8. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

a quảng cáo in ấn Gia Bảo ơi..e chỉ làm cái biển nhỏ nhỏ tren trên bàn thờ thôi.. dài khoảng 50cm.. rộng khoảng thôi 10cm.. mong a giúp đỡ ạ..
  9. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

dạ.. giúp e với nhé.. có gì gửi file corel vào mail e đây ạ.. quangcx7@gmail.com.. e cảm ơn
  10. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

cảm ơn a
  11. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

e đâu phỈ KINH doanh a mà làm cho khách :D
  12. QCTrieuPhat

QCTrieuPhat Mới đăng kí

bạn coi xài được ko nhé. 10x50cm nhỏ qua mình làm giúp bạn LED đơn thôi.
    ban de mail lai minh gửi nhé

13. quangdhv1221

quangdhv1221 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn