Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[File PSD] 60 hình về cây cối đã tách nền - CRHanh

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi crhanh, 2/12/13.

Lượt xem: 189,377

1. crhanh Thành viên cấp 2

Tình hình là em đang ngồi chế lại cái sân trường để làm cái cover cho thằng bạn nên mò vào kiếm Đồ Họa VN thì thấy ngay trên trang chủ share đống psd hay ho này lên share lại cho anh em, không biết có thread nào share chưa, thấy bên kia mới đăng mấy ngày :))

Với độ phân giải của bộ cây này lên đến 4600×4500 Pixels , bộ tư liệu về cây này phù hợp cho bạn ghép cảnh phối cảnh trong tất cả các chủ đề thiết kế , từ 3D , 2D , motion đến album ảnh . 60 hình về cây cối file PSD đã tách nền sẽ giúp cho bạn xử lý hình ảnh được dễ dàng và tiện lợi hơn.

Link Download Full: [LOCK]http://www.fshare.vn/file/T2ZMZQNZTT/[/LOCK]
    Dung lượng 1.4 GB | PSD File | up to 4600×4500 Pixels

Link folder 6 part, mỗi part 10 file: [LOCK]https://www.mediafire.com/#aoch3mdup1uad[/LOCK]

Part 1: [LOCK]http://www.mediafire.com/download/22urojs5n5ga5k0/Thu_Vien_Cay_PSD_1_Part1.rar[/LOCK]
    Dung lượng: 232 MB

Part 2: [LOCK]http://www.mediafire.com/download/h0odk6zpt1o9ai6/Thu_Vien_Cay_PSD_1_Part2.rar[/LOCK]
    Dung lượng: 240 MB​

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/1/14
    zunbj01, Vũ Việt Hùng, mylove2921 người khác thích bài viết này.
  2. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

tìm cái nào mà để làm cover Facebook ấy bác, share cho em với :D
  3. Nguyễn Toàn Khoa

Nguyễn Toàn Khoa Thành viên cấp 1

Thanks bác nhiều lắm. Mỗi cây mà có tên nữa là quá tuyệt vời luôn. Mình đang kéo 100kb/s @@. Chắc sáng mai mới xong.
    TranDao thích bài viết này
  4. sadlove2401

sadlove2401 Mới đăng kí

Tks bác. To thế này tha hồ mà leo trèo :like:
  5. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

Ô la la là leo cây ơ mà cây này cao tận 14 mét thì leo khi nào mới tới đỉnh , thui đành làm dấu hôm sau mang rìu ra chặt cho nhnh ô la la là bắt con gà.
  6. TranDao

TranDao Thành viên cấp 1

kiểu j sáng mai cũng dow xong :D thanks bác
  7. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

cám ơn bạn nhiều.
    giá bạn chia ra làm 4 5 link thì anh em đỡ khổ, 1.4gb donw lâu quá :D
  8. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Thanks trước! Góp ý bác được thì chia ra nhỏ hơn chứ kéo 1 lúc đống này cũng hơi đuối! :D
  9. virgo

virgo Mới đăng kí

dg làm đồ án, dg cần, tks bác nhiều :D
  10. duplexcores

duplexcores Thành viên cấp 1

dung lượng hơi lớn, để tối down vậy :D thanks bác :D
  11. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Up top cái :D. UPDATE PART 2: 240 MB. 20' NỮA UPDATE PART 3. TỐI NAY CỐ GẮNG UPDATE ĐỦ 6 PART \m/
  12. phantruongna

phantruongna Mới đăng kí

đg cần mấy cái để trang trí thiệp giáng sinh, thanks bak
  13. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Nếu không cần ngay thì có khi bác down trước 2 part, để đêm nay em up nốt đủ 6 part lẻ chứ kéo cái link fshare kia oải lắm :))
  14. naruto8x88

naruto8x88 Mới đăng kí

thanks bác, đúng cái em đang cần :D
  15. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

UP TOP. ĐÃ UPDATE FULL 6 PART LINK MEDIAFIRE NHÉ CÁC BÁC. GIỜ THA HỒ MÀ KÉO.
  16. Trí Nguyễn N-MT

Trí Nguyễn N-MT Mới đăng kí

Cảm ơn chủ thớt nhé :-bd
  17. lethanh5523

lethanh5523 Thành viên cấp 1

Cảm ơn thớt nhé .....
  18. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Em kéo bằng Acc Vip Fshare có 40p thôi à. Đấy là em còn k dùng mạng cáp quang nhé :D
  19. Thành NguyễnGb

Thành NguyễnGb Thành viên cấp 1

còn gì tuyệt vời hơn ... tk chủ thớt
  20. Lê Khánh Linh

Lê Khánh Linh Mới đăng kí

mình mới học sử dụng về photoshop nên có thể cho mình hỏi làm sao để tách nền ra chính xác đến như vậy ạ?

Ủng hộ diễn đàn