Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File PSD làm trên CS6 nhưng hôm nay mở lên báo lỗi file is not compatible with this version

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi DGB, 6/12/16.

Lượt xem: 6,605

1. DGB Thành viên cấp 2

Tình hình là hôm qua em có làm trên CS6 và lưu lại. Nhưng hôm nay mở lại nhận được thông báo lỗi Could not complete your request because the file is not compatible with this version of photoshop. Các anh chị có biết tại sao không và làm thể nào để fix nó bây giờ

...
  2. thoan.vo

thoan.vo Mới đăng kí

Bạn có thể thực hiện thao tác File->Open... thay vì mở trực tiếp file đó.
    DGB thích bài viết này
  3. DGB

DGB Thành viên cấp 2

4. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

File is corrupted rồi nhá :| Bạn có phần mềm nào khác mở được file psd thì dùng nó rồi save lại ra file psd.
  5. DGB

DGB Thành viên cấp 2

mk mở bằng ai vs ae lên nó đen xì emkdeptrai
  6. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

À xin lỗi bạn nhé mình nói thiếu :|
    Phần mềm chỉnh sửa ảnh khác mà mở được file psd. Như gimp chẳng hạn
    DGBtranvan.muon thích bài viết này.
  7. thoan.vo

thoan.vo Mới đăng kí

Bạn có thể đọc tham khảo ở đây.
    Code:
    http://www.andrewbrettwatson.com/index.php/more/it-solutions/434-how-to-open-a-corrupt-photoshop-file-that-complains-you-can-t-open-it-with-that-version-mac-windows
  8. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

không đc đâu bạn mình bị cái này rùi mở bằng paint hoặc cái khác để export cũng ko đc đâu, làm lại thôj
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn