Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Follow me. (clip phỏng theo ý tưởng bộ ảnh cùng tên )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi UziSam, 29/12/15.

Lượt xem: 2,227

1. UziSam Mới đăng kí

Chào mọi người,mình vừa hoàn thành xong project của cá nhân có tên là " Follow me ". Đây cũng là dự án mình ém rất lâu rồi mà chưa có thời gian làm. Khi hoàn thành clip này,mình khá ưng ý với nó.

Rất mong mọi người ủng hộ

Bạn gái trong clip là mod diễn viên nhé chứ ko phải ny gì đâu ạ :D

" Ý tưởng clip dựa theo bộ ảnh Follow me nổi tiếng của nhiếp ảnh gia Murad Osmann ,mình chỉ biến nó thành 1 đoạn clip ngắn để mọi thứ trở nên sống động hơn.Đây cũng là ý tưởng mình ấp ủ khá lâu rồi.."

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/15
    Phạm Hữu Dưcásấu thích bài viết này.
  2. Chiến bi

Chiến bi Thành viên cấp 1

Dự là thím thớt khoe gấu trá hình :-"
    Chứ clip này quay một buổi chiều, cắt ghép edit các kiểu buổi tối là xong, có gì đâu mà phải ấp ủ với cả project này nọ :-B
    P/s: Nhưng cũng phải công nhận là gấu thớt dễ thương đó, chia tay nhớ inbox cho mình info nhé :P
  3. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Đồng quan điểm với #2, tuy nhiên dòng cuối khác
    p/s : Gấu bình thường
  4. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

:)) e chả quan tâm gấu vs mèo :)) quan tâm cách thớt quay sao mà k rung thôi :v
  5. UziSam

UziSam Mới đăng kí

Đây ko phải gấu mình các bạn ạ,diễn viên thôi ;).
    Còn ấp ủ vì là ko có thời gian đi quay và tiền để mua thiết bị nữa.
    @p/s: mình chống rung bằng Gimbal
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/15
  6. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

thế chắc quay tay cứng lắm nhỉ :)
    mình cầm 1 lúc mà nát cả tay :
  7. huycamel

huycamel Mới đăng kí

mình có cái clip cầu hôn mà mún dựng kiểu nhạc chuyển cảnh đồ ntn nhưng chưa làm lần nào bác nào biết tư vấn giúp e phần mềm or dựng dùm có hậu tạ ạ :)
  8. Cường Min

Cường Min Mới đăng kí

Xin hỏi bác làm hậu kì bằng phần mềm gì vậy bác
  9. chuacute

chuacute Mới đăng kí

gấu đc đó
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn