Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[For IRIS DANG] Logo OanhOanhShop

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Ryan Lee, 30/7/12.

Lượt xem: 4,126

1. Ryan Lee Thành viên cấp 4

Hôm trước bạn Iris Dang có nhờ mình làm logo cho 1 shop bán mỹ phẩm, giày dép.
    Mình có làm và gửi tin nhắn nhưng chắc bạn không để ý :))
    Post lại lên đây vậy :))
    Nếu thấy ưng thì để lại email để mình gửi file PSD nhé ;)

...
  2. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Cho em xin font Oanhoanh được không ạ 8->
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái icon hoa la e tự mần hay Google thế ;;) Cơ mà cái này chuyển wa bên Trưng bày Nhận diện thương hiệu nhé!
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Bamb0o thích bài viết này
  5. Nguyễn Trung Hiếu

Nguyễn Trung Hiếu Thành viên cấp 2

Ryan Lee design logo có vẻ ok đấy :)) chuyên logo hay gì?
  6. Ryan Lee

Cả 2 a à ;))
    Cái này là bạn IRIS DANG nhờ vả nên e nghĩ để box này "Giải đáp" thì hợp lí hơn a à :))
  7. Ryan Lee

Mỗi lĩnh vực đá 1 tý bạn à :))
    Ngày xưa mần mò làm theme bên Yahoo 360+ nên mấy cái này cũng dần thành quen thôi :))
  8. Nguyễn Trung Hiếu

mà làm = Ai hay Ps :-?
  9. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Tông màu dịu mắt ghê ha :D
    Mỹ phẩm & Dày dép - chơi bông hoa vô nhìn ổn :D
  10. Ryan Lee

Vẽ trên AI, còn hoàn thiện trên PS ;)

Thank bạn^^

ps: cơ mà không thấy bạn IRIS DANG đâu nhỉ :-?
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  11. Nguyễn Trung Hiếu

chắc iris dang đang đi khắp các forum nhờ ds rồi chọn 1 tấm :))
  12. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

:)) cái bông hoa ấy là trên google hay logo có sẵn thôi, bữa kia em có nhận 1 logo demo của bạn CoolLove trong 4rum mình nè, cái đó do người nước ngoài làm và là màu đỏ sậm :D
  13. Ryan Lee

Đừng vội khẳng định thế bạn à :))
    Trên google cũng có hàng trăm mẫu logo bông hoa na ná nhau, mình tham khảo và vẽ lại trên AI thôi, chứ chẳng có logo nào là có sẵn đâu :))
    Nguyễn Trung Hiếu thích bài viết này
  14. Iris Dang

Iris Dang Thành viên cấp 1

Hehe e đây, cái này chị gái e bảo cũng ok rồi. Đại ka thiết kế hộ e thêm cái card visit. của OanhOanhShop với chữ O cách điệu với chữ oanhoanhshop nhỏ nhỏ phía dưới ý. Với thông tin trên card là : Oanhoanhshop xuống dòng chuyên cung cấp mỹ phẩm usa, giày dép túi xách hàng hiệu, VNXK, TQXK. Xuống dòng website: oanhoanhshop.vn sdt: 0904314313. Facebook.com/oanhoanhshop. Mặt sau in google map thì e gửi cho a sau nhé. A cho e số đt e bắn trc cho a 20k tiền công thiết kế cái logo này.
    Ryan Lee thích bài viết này
  15. Nguyễn Trung Hiếu

nhờ vả kinh thật =)
    Trần Thành LợiRyan Lee thích bài viết này.
  16. Ryan Lee

Bạn đợi 1,2 hôm nữa được không, thời gian này mình hơi bận chút, rối ren quá sợ làm rồi không chất lượng :))
    Còn số đây nhé:
    ‎0975713605
    Đây là sđt 1 người bạn, coi như món quà nhỏ cho ngày lễ Tình Bạn sắp tới, bạn cứ chuyển vào đó nhé ;)
    Iris Dang thích bài viết này
  17. Iris Dang

Ok đại ka. Sáng mai e bắn thẻ cho. rồi lúc nào nạp thì nạp. Giờ tối rồi. Cái card visit đại ka pm yh: dangxtruong cho e nhé. Rồi e gửi thông tin với ảnh google map cho đại ka. Một hai hôm nữa cũng ok. Cái card nếu ok thì e gửi đại ka thêm thẻ 20k nữa nhé ;))
  18. Iris Dang

E gửi thẻ cho bạn đại ka rồi đấy. Lúc nào đại ka dỗi làm hộ e nốt cái card visit nhé

Ủng hộ diễn đàn