Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

FPT Sài Gòn lội vào đây tư vấn cho em tí

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Dũ Sam, 6/1/14.

Lượt xem: 2,009

1. Dũ Sam Mới đăng kí

Em đang 12, Em chọn FPT Arena để theo Thiết kế đồ hoạ mà cơ sở ở SG em không biết chọn thế nào, em cũng chẳng có điều kiện để đến đấy thăm quan rồi hỏi han học viên.
    Em muốn xin tư vấn là FA bên Tân Bình vs Bình Thạnh cái nào hơn ?
    về thầy cô, bạn bè, cơ hội việc làm, còn cả cơ sở vật chất nữa, .. Tư vấn giúp em với ! Đã có ai vừa học vừa làm chưa ?

...
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Cùng 1 hệ thông FPT Arena thì chỗ nào chả như chỗ nào :| thầy giáo dạy xong bên này chạy sang bên kia dạy - còn cơ sở vật chất thì mình không biết vì mình ở ngoài HN cơ mà cùng 1 hệ thống thì chuyện chênh lệch chẳng đáng kể đâu với lại bạn đi đi học hay đi du lịch vậy mà hỏi cơ sở vật chất =))) máy trung tâm bạn chỉ dùng để chơi thôi chứ học thì đuối lắm
  3. thinh12b4

thinh12b4 Thành viên cấp 1

nói chung là thi lý thuyết cứ phải cẩn thận .... cay lắm .....
    Dũ Sam thích bài viết này
  4. Dũ Sam

Dũ Sam Mới đăng kí

Dạ ~.~

Ủng hộ diễn đàn