Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Freelancer! Có ai đang online không!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Vu Huy Hung, 1/8/15.

Lượt xem: 2,431

1. Vu Huy Hung Mới đăng kí

Tháng này làm ăn thất bát quá, có anh em nào là Freelancer mấy trang Contest: Designcrowd, Designcontest. 99designs.com... không, vào đây chém gió cuối tuần chút nào!!!!

...
  2. Layer

Layer Mới đăng kí

Skype bạn là gì ae chém gió chơi. PM nhé.
  3. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

Bạn cũng là freelancer à
  4. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

Kiếm đc ko
  5. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

PM skype bạn đi
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Bạn bảo vào đây chém gió mà ?
    Mình năm vùng designcrowd, 99designs, fiverr ( kiếm chát được 1 tí ) còn 2 cái web đầu thì khó ăn quá :v
    Vu Huy Hung thích bài viết này
  7. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

Thì có ai bảo dễ đâu, nhưng mà làm quen rồi thì cũng ko đến mức khó xơi lắm
  8. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Mình mới comback bên freelancer.com, trình còi nên chỉ dám chơi bên này thôi, mới đc vote 5* mai mới có kết quả :D
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

m vừa làm vừa chơi, đang ở level 18, cấp độ a ma tơ ở freelancer đây b.
  10. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

Freelancer cũng ok, nhưng hình như mình không có duyên bên đấy lắm! Hơn nữa bên đó tiền thưởng dạo này của freelancer.com ít quá! cũng ko nhiều việc như thằng 99designs hoặc thằng designcrowd. Drax, lever bên Freelancer cũng ko nói lên điều gì, điều quan trọng mình phải cầy thắng đc chúng nó. Mấy web này nó đưa cái lever vào để làm cho designer đỡ nản. Leolemon: 5 Sao ko nói lên điều gì, nó có thể loại bất cứ lúc nào. bọn nc ngoài là thế, nên cứ chuẩn bị tâm lý chiến dài dài với chúng nó. Nhưng dù sao mình 5 sao mà bọn khác 4 sao hoặc 3 sao là có quyền hi vọng rồi Chúc may mắn nhé >_<
  11. ptb0019

ptb0019 Mới đăng kí

Hi , Bạn freelancer nào đang rãnh rỗi . có kinh nghiệm design , clone áo thun thì PM mình . Luôn có việc đều tay .
    Gmail minh: binhphant89@gmail.com
    Hân hạnh
  12. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

Kìa, có bạn nào làm thì nhào vô kìa
  13. drax

drax Thành viên cấp 4

Vu Huy Hung bạn đã chơi với cái project hay contest trong khoảng tầm 1k ~ 3k trên freelancer và thắng chưa mà bảo ít. còn cái level của freelancer thì càng lên càng thấy nản, không biết nó có bao nhiêu cấp nữa, lúc nào cũng có người ở trên mình, càng muốn cố gắng lên cấp càng thấy hụt hơi.
  14. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

drax ý mình không phải như bạn nghĩ. Mình so sánh với trước đây thôi, trước đây Freelancer.com có nhiều cuộc thi lớn, giờ nó có nhiều cuôc thi nhỏ. Mình thì chả đc cái nào bên freelancer cả, chơi cả năm cũng ko đc. He he, nhưng bên các trang khác thì cũng đc. contest 3k thì chưa đc, nhưng hơn 1k thì có
  15. Vu Huy Hung

Vu Huy Hung Mới đăng kí

Hơn nữa bên Freelancer chơi trò nộp tiền vào để duy trì thành viên Vip, làm các bài thi đế lấy kinh nghiệm, trò đó ko hay... :D
  16. hoalola

hoalola Mới đăng kí

chiến 99designs mà mãi ko được nản quá :((
  17. AlanTuring

AlanTuring Thành viên cấp 1

bạn nào cần việc add nick skype mình nhé: phucit.net
  18. HongDT

HongDT Mới đăng kí

Designcrowd mình win đc 1 lần, 99design thì đc 2 lần. Có những cái rất tự tin thì lại bị eliminate. Chính xác thì win không khó, nhưng khó nhất là hiểu khách hàng muốn gì, vì chúng nó chả cần đẹp, chỉ cần đúng ý.
    hoalola thích bài viết này
  19. Nguyen Quang Duc Anh

Nguyen Quang Duc Anh Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi với, em có win đc 1 lần, giờ e muốn rút tiền về thì làm thế nào ạ? Nên lập paypal hay skrill ạ? Mà có phải lập tài khoản ngoại tệ ngân hàng k ạ?

Ủng hộ diễn đàn