Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fshare] Cập nhật Adobe Photoshop, Lightroom, Illustrator, Premiere, After Effects mới nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Đức Sơn Architect, 26/2/16.

Lượt xem: 140,816

1. Stephen Chung

Stephen Chung Mới đăng kí

Chủ thớt cho mình hỏi chút ạ.

Mình không cài dc Photoshop CC bản 17 như bạn bên trên. Hay mình phải cài bản 16 trước rùi update bản 17.

Mình đã cài thành công bản AI 19.0.0 và Lightroom 6.0, đã down về bản update AI 19.2.1 và Lr 6.6 dùng Tool Update thì nó báo lỗi " Update Failed - Adobe Genuine Software Vertification Failure" (xem hình bên dưới).

2. Cáo Khìn Khìn

Cáo Khìn Khìn Thành viên cấp 1

CHo m hỏi với. cài indesign 11 thì indesign 9 trên hệ thống có bị mất không ạ
  3. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

4. Bảo Võ

Bảo Võ Mới đăng kí

Thớt ơi cho mình hỏi
    Mình tải và update Lightroom lên 6.6 xong hết ròi nhưng lúc lên Net Balancer thì ko thấy cái adobe_licutil.exe đâu hết (đã thấy mấy cái kia và block hết). Mình đã gỡ ra cài lại cũng 3-4 lần ròi |:
    Thanks
  5. ductoanxda

ductoanxda Mới đăng kí

Mình cài đi cài lại các phiên bản đều gặp lỗi này. Mong mọi người giúp đỡ
    DzungDG thích bài viết này
  6. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

@Bảo Võ Cái đó nó chỉ hiện chớp nhoáng khoảng 3-4 giây khi bạn mở After Effects bạn nhé ^^
  7. Hữu Trượng 102

Hữu Trượng 102 Mới đăng kí

Cám ơn bạn nhiều lắm.
  8. Bảo Võ

Bảo Võ Mới đăng kí

Đức Sơn Architect cơ mà mình chỉ cần lightroom thôi. Nếu vậy thì mình phải tải cả after effect về luôn à hay sao vậy bạn?
  9. Dark8008

Dark8008 Mới đăng kí

CÓ bản mới rồi nhờ bác update với:
    + Premiere Pro CC (2015.3)
    + Photoshop CC (2015.5.1)
    + Audition CC (2015.2)
    + After Effects CC (2015.3)
    + Adobe Media Encoder CC (2015.3)
  10. youandlove

youandlove Mới đăng kí

Bạn ơi, mình làm theo cách của bạn và đã cài thành công AI. Nhưng PS thì chạy file set-up nó tự động cài Adobe Creative Cloud trước rồi sau đó nó mới cài PS, thế nên mình không cài PS offline được (Nó không có cái dòng Sign in later mà chỉ có dòng Retry). Mình để ý thì file set-up của PS là file Adobe Installer còn file của AI là file Bootstrapper Application. Có phải vì khác biệt 2 file set-up nên mới bị lỗi như vậy? Và bây giờ phải khắc phục như thế nào?
    Mình cài bộ PS 64-bit nhé. Cảm ơn bạn.
  11. dt.s2x2

dt.s2x2 Mới đăng kí

Sao mình setup mà nó cài bằng Adobe Creative Cloud chứ không cài bằng Adobe AM nhỉ
  12. Miro

Miro Mới đăng kí

Mình cài được rồi, thanks thớt nhiều.
    Nhưng mà có một vấn đề nhỏ: sau khi cài xong thì mình không lên được facebook nữa :( phải làm sao để khắc phục vậy thớt?

Ủng hộ diễn đàn