Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Full bộ phần mềm Adobe 2015 All in one Full cờ rắc

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi ducphamdeveloper, 2/5/16.

Lượt xem: 115,620

1. nia.mul

nia.mul Mới đăng kí

Anyone got the Universal Adobe Patcher. I can't patch my adobe :( ? Thanks a lot.
  2. daubu

daubu Mới đăng kí

bộ này quá khủng :D
  3. phamphucthinh47

phamphucthinh47 Mới đăng kí

Hi thớt
    Máy mình chạy win10, có support file ISO nhưng click vào file thì lại trống trơn, ko thấy có gì cả? Có lẽ nào do file nặng quá mà máy ko mở được ?

[​IMG][/IMG] w1UXSc2.jpg
  4. dongMusk

dongMusk Thành viên cấp 1

phamphucthinh47 nếu máy anh cài Ultraiso rồi, thì anh đến file tải về, rồi anh thực hiện thao tác chuột phải vào file, khi đó sẽ có dòng Ultraiso, anh rê nhẹ chuột vào đó sẽ xuất hiện cửa sổ tùy chọn của UltraIso / tiếp theo anh chọn Mount to drive G / đợi 1 lúc / rroif anh vào Computer / chọn ổ đĩa G khi đó anh chỉ cần open ra là sẽ xuất hiện file cài đặt .exe ở đó.
  5. phamphucthinh47

Cảm ơn dongMusk nhiều nhé. Mình thấy file cài đặt rồi :)
  6. phamphucthinh47

Mình đang muốn cài phần mềm Pr mà khi mở ccluncher lên thì thấy phần mềm này "unavailable"?
    Có bác nào bị như em ko ?
  7. Suki Phạm

Suki Phạm Mới đăng kí

Có ai cài đặt AI, Indesign thành công ko vậy? Mình đang tải về, cài xong có j lên báo cáo tình hình cho pà kon.

Cảm ơn chủ thớt nha ^^
    Lê Trọng Kiên thích bài viết này
  8. Lê Trọng Kiên

Lê Trọng Kiên Mới đăng kí

Loay hoay mãi chưa cài đc, toàn cài xong bật mạng lên thì bị revoke key thôi :(((
  9. Hoàng Linh 294

Hoàng Linh 294 Mới đăng kí

thớt ơi
    link die rồi
  10. Tran Tan An

Tran Tan An Mới đăng kí

Thớtttt ơiiii link die rồi...
  11. ripper04

ripper04 Administrator

12. tutrungtrung582

tutrungtrung582 Mới đăng kí

13. rok