Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gái từ đâu xuất hiện !

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Khi người ta cô dơn, 24/11/15.

Lượt xem: 1,828

1. Khi người ta cô dơn Mới đăng kí

Tình hình mình cũng 25t rồi cũng có gấu 4 năm,rồi cũng trải qua biết bao nhiêu cuộc tình mây mưa chớp nhoáng,rau cỏ các kiểu[​IMG]

kinh nghiệm tình trường cũng có đôi ít mà chưa gặp hoàn cảnh nào chủ động như vậy

Rồi từ khi có gấu với lo làm ăn nên cũng ít lăng nhăng gái gú các kiểu, lâu lâu lên zalo chém gió thôi, gần đây có 1 em tự nhiên kb với mình qua tìm hiểu cũng gần nhà . 20t , quê miền tây,đang làm học làm tóc+tiếp tân quán 219(ai ở bt chắc biết)

E đó mặt mũi oke đánh giá 6.5-7/10( thang điểm trời đất[​IMG])

Cũng tìm tòi fb này nọ thấy cũng up hình đi chơi vt ở biệt thự các kiểu, bar ,beer club các kiểu

Mà lạ lắm e đó nói chuyện với mình kiểu như rất cần mình nc, mình thì kiểu lạnh lùng boy nc cộc lốc ,bất cần, nhiều lúc ko rep nó alo ,pm các kiểu hỏi sao mà im ru vậy[​IMG]

Rồi đòi xin sdt mình mà mình ko dám cho,rồi đòi rủ mình đi chơi cafe này nọ, mà chỉ sợ giang hồ hiểm ác nên ko dám tiếp cận lúc nào cũng đề phòng[​IMG]

Chỉ thắc mắc 1 điều mình thì rất bt,còn e đó thì cũng khá oke mà sao lại chủ động đến thế có thím nào biết nguyên nhân gì ko, hay gặp trường hợp nào tương tự vậy thì chỉ giáo còn biết đường đối phó[​IMG]

...
  2. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

Đồng cảm với bạn. mình cũng từng bị như bạn
    Mình cũng ko đẹp trai, nhà bình thường nếu ko nói là thuộc hộ cận nghèo, cơ mà toàn có mấy em xinh như hot girl theo đuổi, haizzz, sau bao ngày em nhận ra rằng là...
    Những em theo mình như thế nằm 1 trong 3 dạng sau đây
    1. Đào mỏ nhầm người, nhìn qua tưởng em có tiền ai dè ko phải :D
    2. "Hàng " online, tìm đối tác làm ăn :D
    3. Là em đó hơi có vấn đề về thần kinh một tí.
    Em xin hết
    oceankingdom thích bài viết này
  3. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

trap, trap, trap =))=))=))

sắc dục phũ đời trai, tiền tài che mắt gái, ko phải tự nhiên mà câu đó xuất hiện trên giang hồ ;;)

dù sao cũng thử đi thớt, đời người là để trải nghiệm, chứ ko phải để lo để sợ này nọ, vote ăn

(si đa giang mai hắc lào lang ben gì cũng chỉ có thớt hưởng =)))
  4. Tiểu Thư

Tiểu Thư Mới đăng kí

@khi người ta cô đơn
    Mình thấy bạn cảnh giác cũng tốt thôi nhưng mà làm quen kết bạn vs nhiều bạn bè khác giới cũng tốt, giúp bạn học hỏi được nhiều kinh nghiệm hơn. Tự tin lên bạn ơi nhưng khi giao tiếp phải cảnh giác đừng quá bộc bạch hết mọi chuyện của bản thân là được.

Ủng hộ diễn đàn