Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gấp Gấp cả nhà giúp em phần hiện lên trang chủ với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi antihero, 19/7/14.

Lượt xem: 2,455

1. antihero Mới đăng kí

Em vừa làm cái web này hieuthinhadathathanh.blogspot.com mới chỉ là đang sửa thôi ạ, nhưng em thấy cái đoạn mà ảnh chạy ấy ạ, em muốn chọn lọc bài đăng trên ấy, chứ không phải là đang bài nào cũng hiện lên thì có cách nào không ạ. Em thì thực sự không biết gì về code chủ yếu là lần mò thôi, nên mọi người giúp em vơi, hình như em thấy đây là đoạn code của nó ạ
    <b:if cond='data:blog.pageType != &quot;item&quot;'>
    <b:if cond='data:blog.pageType != &quot;static_page&quot;'>
    <div id='carousel'>
    <div id='previous_button'/>
    <div class='container'>
    <script>
    document.write(&quot;&lt;script src=\&quot;/feeds/posts/default?/tl-lable?max-results=&quot;+7+&quot;&amp;orderby=published&amp;alt=json-in-script&amp;callback=showrecentposts\&quot;&gt;&lt;\/script&gt;&quot;)
    </script>
    <div class='clear'/>
    </div>
    <div id='next_button'/>
    </div>
    <script type='text/javascript'>
    (function($) { $(document).ready(function(){
    $(&quot;#carousel .container&quot;).jCarouselLite({
    autoCSS:false,
    auto:4000,
    speed: 800,
    visible: 4,
    start: 0,
    circular: true,
    btnPrev: &quot;#previous_button&quot;,
    btnNext: &quot;#next_button&quot;
    });
    })})(jQuery)
    </script>
    </b:if></b:if>
    <div id='outer-wrapper'><div id='wrap2'>
    <div id='content-wrapper'>

<div id='main-wrapper'>
    <b:if cond='data:blog.pageType != &quot;item&quot;'>
    <b:if cond='data:blog.pageType != &quot;static_page&quot;'>
    <div class='switch'>
    <div class='switch-left'>

...
  2. truongcongdat

truongcongdat Mới đăng kí

Như thế này nhá ..Nếu bạn muốn một bài đăng nào đó không hiện lện trang chủ thì bạn có thể đổi ngày tháng của bài đăng ......thì nó sẽ thành bài cũ không xuất hiện ờ trang chủ đâu ...đó là một thủ thuật hay đấy ..:)):)):)):)):)):))

Ủng hộ diễn đàn