Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Gấp gấp] Cần phần mềm add sub vào phim với tốc độ nhanh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi crhanh, 29/11/13.

Lượt xem: 6,190

1. crhanh Thành viên cấp 2

Tình hình là ngay sáng mai mình phải giao cho thằng bạn tầm 6,7 phim (mỗi phim nặng khoảng 1.4 GB :( ) có phụ đề mà bây giờ mình mới bắt đầu add. Đã dùng format factory nhưng tốc độ rùa bò quá ~X( . Treo máy suốt đêm thì không ổn :-w . Ai biết phần mềmnhanh nhanh thì cmt hộ mình cái. Thanks trước >:D< !

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

add sub vào video tốc độ lúc encode nhanh hay chậm là tùy vào cấu hình máy chứ 8-}
    em hay dùng megui chọn mức high thì thấy tầm mất 30p cho video tầm 300Mb~400Mb, đó là máy em cấu hình cùi, chọn high xong là ko làm được gì nữa.
    crhanh thích bài viết này
  3. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình dùng Vitural dubmod bạn ơi
  5. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Add sub + film, là xong, đương nhiên là có tùy chọn thêm 1 chút trong filerate 1 chút để cho ra chất lượng tốt nhất.
    Bạn cứ GG cách add sub bằng Vitural dubmod.
  7. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Ý em hỏi là tốc độ add nó có nhanh không ý :-/
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nó nhanh hay ko tùy máy, nhưng cái này là đơn giản nhất!
    Lúc xuất ra nó có tùy chọn Normal, Fast , Hight.
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cắm cả đêm dư sức.
  10. nerog93

nerog93 Thành viên cấp 2

Softsub thì mux nửa phút xong, hardsub thì muốn giữ chất lượng tốt phải encode lâu và ngược lại.

Ủng hộ diễn đàn