Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gặp vấn đề sau khi cài lại Adobe CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi August Lê, 30/3/15.

Lượt xem: 1,915

1. August Lê Thành viên cấp 2

Cả nhà ơi cho mình hỏi, mình gặp vấn đề như vậy là bị lỗi gì vậy. Lúc trước khi cài lại máy tinh, thì mình vẫn sử dụng được như bình thường. Nhưng sau khi cài lại máy tính và cài lại chương trình Adobe CS6 thì tất cả các chương trình khác như: Illustrator, After Effect,... thì vẫn sử dụng được,riêng Flash và Photoshop thì bị báo lỗi như vậy. Các bạn giúp mình với nhé.
    P/s: Trước và sau khi cài máy, thì mình vẫn sử dụng Win 8.1.
    Cảm ơn mọi người nhé !!!

Đây là hình ảnh báo lỗi khi mình mở Flash

Đây là hình ảnh bào lỗi khi mình mở Photoshop

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình nghĩ lỗi này là không khắc phục được , mình đã từng bị thế này và phải ghost lại máy và cài phần mềm lại lần nữa,
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Tấn Linh

Tấn Linh Thành viên cấp 2

các bác cứ fai nhất thiết xài win8 chi vậy ta. xài win7 là ok. ghost lai win7 đi
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lỗi này thì xác định sửa được ko hề đơn giản.

Tấn Linh: Giờ Windows 8/8.1 nó hỗ trợ một số phần mềm đồ họa còn tốt hơn Win7 đó.
  5. trung08

trung08 Thành viên cấp 1

thứ nhất gỡ bỏ không đúng quy cách phẻi từng bước đúng theo yêu cầu adobe
    thứ hai là phải cài riêng lẽ từng phần đừng cài chung 1 bộ cờ rắc từng cái
    thứ ba cờ rắc phải đúng và host cũng vậy
    tôi từng cài đi cài lại cả chục lần mà không xuất hiện lõi tôi chỉnh sửa file hình rất lớn
    hình sân vận động không tin bạn cứ thử khuyên bạn nên sử dụng adobe cs6 (64bit)
    xu hướng của adobe hiện nay 64bit nha bạn

Ủng hộ diễn đàn