Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giá hợp lý cho một Logo thời trang.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phuoc Viet, 30/7/16.

Lượt xem: 1,609

1. Phuoc Viet Mới đăng kí

Chuyện là em nhận vẽ Logo cho một shop thời trang một người bạn (Ko thân), ý tưởng họ đã có và muốn em vẽ lại. Vậy ra giá thế nào là hợp lý nhất ạ? Mong các bạn đã có kinh nghiệm giúp đỡ.

...
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

vẽ lại 200k :)):)):)):)):)):))
  3. bdesign

bdesign Banned

vector368 gì mà bèo thế ông? Design chứ có phải xe ôm đâu mà mạt hạng thế? Vẽ lại 500k tối thiểu. Còn không thì cho không, không lấy tiền, để mưu cầu việc khác. Thế mới cao thượng.
  4. vector368

tùy thôi bạn ơi mình cho giá thấp nhất có thể mà với lại ý tưởng người ta có rồi thì 200k cũng ko thấp lắm, làm chậm lắm thì 30p là xong.
    nếu quen thì nhận 1 thùng bia về uống dần khi tìm ý tưởng mới cũng được
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/7/16
  5. Phuoc Viet

Phuoc Viet Mới đăng kí

Cảm ơn các câu trả lời của các bạn. Còn nếu mà họ chỉ có ý tưởng sơ sơ trong đầu, chưa có hình ảnh chính thức cụ thể. Mình làm vài mẫu rồi cho họ chọn. Thì lấy giá thế nào các bạn?
  6. vector368

nếu mình tự demo theo ý tưởng của họ tầm 1tr là ok
    Phuoc Viet thích bài viết này
  7. vector368

8. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Giá thiết kế vô cùng lắm bạn ơi, nói đắt cũng được mà rẻ cũng được, bạn thấy thế nào hợp lí với công sức bạn bỏ ra thôi là được rồi.
  9. tienart

tienart Thành viên cấp 1

Vẽ lại nguyên trạng ( ko thêm thắt)= 1tr. - cảm thấy có đối thủ cạnh tranh =600k.
    Tùy vào mức độ kinh doanh lớn hay bé
    Theo mình 1tr là hợp lý rồi.>:)
    thóc thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn